Nhà Sản phẩmCáp MTP MPO

Dây nối MPO ĐẾN MPO 12 Cáp lõi OM4 Magenta MPO MTP Cáp trung kế

Dây nối MPO ĐẾN MPO 12 Cáp lõi OM4 Magenta MPO MTP Cáp trung kế

Dây nối MPO ĐẾN MPO 12 Cáp lõi OM4 Magenta MPO MTP Cáp trung kế
Patch Cord MPO TO MPO 12 Fiber Core OM4 Magenta MPO MTP Trunk Cable
Dây nối MPO ĐẾN MPO 12 Cáp lõi OM4 Magenta MPO MTP Cáp trung kế
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: New Light
Chứng nhận: CE , ISO , RoHS
Số mô hình: MPO / MTP - MPO / MTP
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: Túi OPP + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc (theo số lượng của bạn)
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, paypal
Khả năng cung cấp: 500 chiếc mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: MPO / MTP ĐẾN MPO / MTP Vật chất: LSZH, OFNP hoặc OFNR
loại chế độ: OM4 loại lõi: 12 lõi
màu cáp: Magneta Chiều dài: có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn
Giấy chứng nhận: CE, ISO, RoHS Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc sau khi nhận tiền gửi
khả năng sản xuất: 500 chiếc / ngày Thời hạn thanh toán: T / T, đặt cọc trước 30%
Điểm nổi bật:

cáp mpo

,

cáp mpo đến mpo

Dây nối MPO ĐẾN MPO 12 Cáp OM4 Magenta MPO MTP Cáp trung kế

Tổng quan về cáp MPO MTP

Đầu nối MTP / MPO được thiết kế với cơ chế chốt kéo đẩy với âm thanh nhấp chuột đảm bảo kết nối chính xác. Các ferrules MT đúc chính xác, cùng với các chốt dẫn hướng kim loại và kích thước vỏ chính xác đảm bảo sự liên kết sợi khi giao phối.

MTP / MPO được sử dụng để kết nối các băng cassette, panen hoặc quạt ngoài, nó được cung cấp trong các sợi quang trong các phiên bản 8, 12, 24 hoặc 48 lõi tiêu chuẩn sử dụng cấu trúc microcables nhỏ gọn và chắc chắn. Cáp nhỏ gọn tối ưu hóa việc sử dụng cáp và cải thiện luồng không khí.

Các cáp MPO / MTP này được xây dựng với các thành phần chất lượng cao nhất, các phiên bản ưu tú tổn thất thấp được cung cấp, có tính năng chèn thấp cho các mạng tốc độ cao đòi hỏi ngân sách năng lượng rất quan trọng.

Ứng dụng cáp MPO MTP

SM hoặc MM có sẵn; PC (máy bay) hoặc APC (8 độ) có sẵn
Chỉ số IL khác nhau và màu sắc khác nhau có sẵn
Chỉ số hiệu suất ổn định theo vị trí kết nối mã PIN
Đầu nối kiểu cắm có khóa structurel
Mật độ cao thuận tiện cho hệ thống quản lý và hệ thống dây điện
Tuân thủ tiêu chuẩn Telcordia GR-1435-CORE và RoHS

mạng viễn thông
Hệ thống cáp
Thiết bị viễn thông chính xác
Kiểm tra vòng lặp cáp

Thông số kỹ thuật cáp MPO MTP

Mục Các thông số kỹ thuật
Kết nối MPO / MTP (F hoặc M) MPO / MTP (F hoặc M)
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 80 ° C
Nhiệt độ bảo quản -40 ° C ~ + 85 ° C
Mất chèn

SM: ≤ 0,75dB (giá trị tiêu chuẩn), .350,35dB (giá trị tiêu biểu);

MM: ≤ 0,50dB (giá trị tiêu chuẩn), .350,35dB (giá trị tiêu biểu);

Mất mát trở lại SM: ≥60dB; MM: ≥35dB
Loại kết thúc MPO Nam: có chốt dẫn hướng; Nữ: không có chốt hướng dẫn
Số lượng sợi 8,12 & 24 sợi
Kiểu kết nối của đầu kia MPO-nữ, MPO-nam, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
Chế độ sợi Chế độ đơn (G652, G655, G657), đa chế độ (50, 62.5, OM2, OM3, OM4)
Loại cáp quang Sợi băng 250um, cáp băng, Cáp quang Bundle

Ba phương pháp phân cực Loại A, Loại B và Loại C được sử dụng để đảm bảo phân bổ hai chiều đúng.

Bắt buộc

Chúng tôi sẽ đóng gói bằng túi OPP và hộp carton bên ngoài. để bảo vệ hàng hóa không bị hư hại khi giao hàng.

FQA

1. Q: Bạn có phải là nhà sản xuất?

A: vâng, chúng tôi là nhà sản xuất tại Thâm Quyến, Trung Quốc

2. Q: Moq của bạn là gì?

Trả lời: Moq có thể là 1 chiếc, nhưng chúng tôi không đề xuất đặt 1 chiếc, vì chi phí sẽ cao hơn, do đó giá sẽ cao hơn ngân sách của bạn.

3. Q: Giá bao nhiêu?

A: Giá theo số lượng của bạn. Sau khi bạn cho chúng tôi biết số lượng của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp giá tốt nhất của chúng tôi cho bạn. Số lượng lớn sẽ có được giá rất cạnh tranh.

4. Q: Bạn có thể báo giá FOB không?

Trả lời: có, chúng tôi có thể, nhưng do kích thước và trọng lượng không lớn, hầu hết là giao hàng bằng đường hàng không, DHL, TNT, UPC, FedEx, v.v. Vì vậy, rất khó để làm giá FOB. Cách tốt nhất là cho chúng tôi biết thông số kỹ thuật chi tiết và số lượng của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp cước vận chuyển với giá sản phẩm để bạn tham khảo.

Chúng tôi có logist giá rất cạnh tranh. Nếu số lượng của bạn lớn và có hàng tá hộp carton, chúng tôi có thể tìm ra cước vận chuyển bằng đường biển để bạn tham khảo.

Giá EXW hoặc giá CFR sẽ tốt hơn . Bạn có thể liên hệ với chúng tôi để có thêm giải pháp nếu bạn cần.

5. Q: Chất lượng của bạn thế nào?

Trả lời: Sản xuất của chúng tôi là theo tiêu chuẩn IEC, Châu Âu, gần như đóng cửa với xưởng không bụi. Thiết bị sản xuất nhập khẩu và thiết bị kiểm soát chất lượng. Đặc biệt là thiết bị MTP Daisi.

Tất cả các sản phẩm được kiểm tra 100% trước khi giao hàng.

6. Q: Thời gian dẫn của bạn là gì?

A: Chúng tôi có ba nhà máy ở Trung Quốc. Một nhà máy sản xuất cáp quang, hai nhà máy sản xuất dây vá, PLC, ODF, bộ chuyển đổi, bộ suy giảm, v.v.

Đối với dây cáp quang, thời gian dẫn có thể là 2 -3 ngày nợ cho 5000 chiếc. sản phẩm thường xuyên chúng tôi có nó trong kho. Chúng tôi có thể đối phó với lệnh khẩn cấp cho bạn. Thêm thông tin, bạn có thể cảm thấy tự do để liên hệ với chúng tôi.

7. Q: Bảo hành của bạn là gì?

Trả lời: đối với dây vá, chúng tôi có bảo hành 2 năm kể từ khi giao hàng, nhưng chỉ chịu trách nhiệm cho các hư hỏng không nhân tạo. Đối với thiệt hại nhân tạo, chúng tôi có thể trả lại miễn phí cho bạn, nhưng cước phí sẽ được trả bởi phía bạn.

8. Q: Bao bì của bạn là gì?

A: Chúng tôi đang sử dụng gói xuất khẩu quốc tế. đính kèm một số bao bì của các sản phẩm khác nhau để bạn tham khảo. Chúng tôi cũng có thể in logo của bạn trên bao bì

9. Q: Bạn có thể làm OEM / ODM không?

A: vâng, chúng tôi có thể. Chúng tôi là nhà sản xuất, tất cả các sản phẩm đều chấp nhận OEM / ODM. chúng ta có thể ký thỏa thuận bảo mật.

10. Q: Tôi có thể có một mẫu không?

Trả lời: Tùy thuộc vào sản phẩm nào, cho bộ chuyển đổi, bộ suy giảm, dây vá, đuôi lợn, chúng tôi có thể cung cấp mẫu thử miễn phí cho bạn. Nhưng cước vận chuyển hoàn trả bởi phía bạn.

Đối với các sản phẩm có giá trị lớn, chúng tôi không thể cung cấp miễn phí, phí mẫu và tiền cước được trả trước, sau khi bạn đặt hàng, phí mẫu sẽ được trả lại.

11. Q: Làm thế nào tôi có thể đặt hàng?

A: 1. gửi mail cho chúng tôi hoặc gửi yêu cầu. cho chúng tôi biết tên sản phẩm, thông số kỹ thuật chi tiết, số lượng. Cung cấp địa chỉ nhận của bạn nếu bạn cần chúng tôi tìm ra cước vận chuyển cho bạn.

2. Sau khi chúng tôi biết yêu cầu của bạn, sẽ cung cấp giá tốt nhất của chúng tôi cho bạn, với thời gian dẫn. Giá là theo số lượng của bạn.

3. Khi bạn chấp nhận báo giá, chúng tôi sẽ lập hóa đơn Profoma bằng tài khoản ngân hàng của chúng tôi.

4. Chúng tôi sẽ sắp xếp sản xuất cho bạn sau khi chúng tôi nhận được thanh toán.

5. Trước khi chúng tôi giao hàng sẽ xác nhận lại thông tin nhận với bạn. Và sẽ gửi số theo dõi cho bạn sau khi giao hàng.

6. Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng yêu cầu của bạn để hợp tác lâu dài.

12. Q: Thời hạn thanh toán của bạn là gì?

Trả lời: T / T, Western Union, Paypal, MoneyGram cùng một lúc. Số tiền lớn, có thể đặt cọc trước 50%, số dư 50% được thanh toán trước khi giao hàng.

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: bingle

Tel: +8613717073278

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác