Nhà Sản phẩmCáp sợi quang

Cáp Ethernet không thấm nước Cáp quang / GYTS GYTA GYFTY Cáp bọc thép

Cáp Ethernet không thấm nước Cáp quang / GYTS GYTA GYFTY Cáp bọc thép

Cáp Ethernet không thấm nước Cáp quang / GYTS GYTA GYFTY Cáp bọc thép
Waterproof Fiber Optic Ethernet Cable / GYTS GYTA GYFTY Armoured Fiber Cable
Cáp Ethernet không thấm nước Cáp quang / GYTS GYTA GYFTY Cáp bọc thép
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: NL
Chứng nhận: ISO9001; ROSH
Số mô hình: NL
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Bánh xe gỗ
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T
Khả năng cung cấp: 10000 m mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: Singlemode G652D, G657A Chất liệu áo khoác ngoài: LSZH
Sức mạnh thành viên: KFRP / FRP / Dây thép bao bì: bánh xe gỗ
Kiểm tra Repor: Gói ra của cáp Xơ sợi: Hình 8
Cách sử dụng: Trên không Chứng nhận: ISO9001,ROHS,CE,CE and ROHS,ISO9001/CE/ROHS
Kiểu: Chế độ đơn hoặc đa chế độ Chất liệu áo khoác: LSZH, PVC, PE, TPU, PVC / LSZH
Điểm nổi bật:

cáp quang song công cáp quang

,

cáp thả cáp quang

cáp quang không thấm nước GYTS GYTA GYFTY cáp quang bọc thép

Sự miêu tả
Cáp quang GYTS, 2 ~ 144 sợi, thành viên cường độ trung tâm (thép), thạch chứa đầy và sợi chứa ống lỏng trung tâm, chất độn PP (nếu cần), thạch chặn nước, laminate aliminium, vỏ ngoài PE, sợi G652D SM

1. Tên sản phẩm: 2-288cores Cáp quang GYTS / GYTA G652D
2.Màu: Đen hoặc xám
3. Quần vợt: PE / PVC / LSZH
4. Ứng dụng: Viễn thông trong nhà hoặc ngoài trời, Mạng
5.Core: 2 đến 288 lõi
6. Chiều dài: 0,5m / 1m / 3 m / 5m, 2KM / cuộn, tùy chỉnh
7. Nhiệt độ làm việc: -40 ~ + 60 ℃
8.Fiber: G652D, G655, G657, A1a (50/125), A1b (62.5 / 125), OM3
9. Gói: 2km / cuộn
10.OEM và ODM được chào đón hơn 10 năm.
11. Chứng nhận: CE, Rohs, UL, ISO 9001
Các tính năng và ứng dụng
• Đường kính cáp nhỏ, độ bền kéo cao
• Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt
• Sợi đệm chặt 900μm để dễ chấm dứt
• Áo khoác ngoài có khả năng chống tia cực tím, chống nước tốt
• Thành viên cường độ sợi thủy tinh và áo giáp băng thép để chống gặm nhấm
• Liên kết kết nối chạy ngắn
• Không gian dưới sàn hoặc trần
• Cài đặt trong trunking, xương sống LAN
• Ống dẫn / ống dẫn, trên không, ứng dụng chôn trực tiếp
• Xương sống trong cấu hình riser và ngang

Tiêu chuẩn
Cáp GYTS tuân thủ Tiêu chuẩn YD / T 901-2001 cũng như IEC 60794-1.

G.652 G.655 50 / 125μm 62,5 / 125μm
Suy hao @ 850nm ≤3,3 dB / km ≤3,3 dB / km
(+20oC ) @ 1300nm ≤1,0 dB / km ≤1,0 dB / km
@ 1310nm 0,36 dB / km .40,40 dB / km
@ 1550nm .220,22 dB / km .230,23dB / km
Băng thông (Lớp A) @ 850nm MHz500 MHz · km MHz200 MHz · km
@ 1300nm ≥ 1000 MHz · km MHz 600 MHz · km
Khẩu độ số 0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
Cắt cáp Bước sóng λcc ≤1260nm ≤1480nm





Đóng gói





Mục Mục lục
Chiều dài và bao bì Cuộn ván ép 2000m / 3000
Chi tiết đóng gói bánh xe gỗ


Ứng dụng

Giải pháp lý tưởng cho phân phối đệm không thấm nước Cáp trong nhà / ngoài trời
Phân phối cáp chống nước trong nhà / ngoài trời dễ dàng cài đặt và xử lý. Với độ bền cơ học cao, bảo vệ động vật gặm nhấm và chống thấm nước, ứng dụng lý tưởng của cáp là cho xương sống LAN, chôn trực tiếp, ống dẫn, trung kế, và dưới không gian sàn hoặc trần.






Đóng gói & Vận chuyển
LIGHT mới cung cấp bao bì cáp tiêu chuẩn hóa, và chúng tôi có thể gửi nó càng sớm càng tốt để có đủ hàng tồn kho. Chúng tôi gói cáp với cuộn, sau đó đặt nó vào thùng carton. Các gói cung cấp bảo vệ tốt cho cáp. Thông thường chúng tôi chỉ đính kèm báo cáo thử nghiệm trên gói ra của cáp, nhưng chúng tôi cũng có thể đánh dấu là yêu cầu của bạn.



Câu hỏi thường gặp
Q: Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là nhà máy.
Q: Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
A: Nói chung là 7-15 ngày nếu hàng hóa trong kho. Hoặc là 15-30 ngày nếu hàng hóa không có trong kho, đó là theo số lượng.
Q: Bạn có cung cấp mẫu? Nó là miễn phí hay thêm?
Trả lời: Có, chúng tôi có thể cung cấp mẫu miễn phí nhưng không phải trả chi phí vận chuyển hàng hóa.
Q: Làm thế nào về dịch vụ sau bán hàng của bạn?
A: Chúng tôi cung cấp cho bạn dịch vụ điện thoại 24 giờ, 9 giờ với thư.
Q: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Thanh toán <= 10000USD, trả trước 100%. Thanh toán> = 10000USD, trả trước 30% T / T, số dư trước khi chuyển khoản.
Nếu bạn có một câu hỏi khác, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi như dưới đây:
Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Email của tôi: sales03@newlightfiber.com
Điện thoại: 0086 13534063703

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác