Nhà Sản phẩmBộ suy hao sợi quang

Bộ suy giảm vòng lặp sợi quang MPO / MTP 12 lõi cho cáp quang / dây cáp quang

Bộ suy giảm vòng lặp sợi quang MPO / MTP 12 lõi cho cáp quang / dây cáp quang

  • Bộ suy giảm vòng lặp sợi quang MPO / MTP 12 lõi cho cáp quang / dây cáp quang
  • Bộ suy giảm vòng lặp sợi quang MPO / MTP 12 lõi cho cáp quang / dây cáp quang
Bộ suy giảm vòng lặp sợi quang MPO / MTP 12 lõi cho cáp quang / dây cáp quang
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: New Light
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: MPO
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 2-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 100.000 CHIẾC mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: nhựa loại trình kết nối: MPO
loại chế độ: Chế độ đơn độ lặp lại: > 1000 lần
suy giảm: 1-30 dB mất mát trở lại: PC ≥ 45dB UPC ≥55dB APC ≥65dB
Giấy chứng nhận: CE, ISO, RoHS nhiệt độ hoạt động: -40- + 80
số lượng sợi: 12 lõi
Điểm nổi bật:

single mode fiber attenuator

,

fixed optical attenuator

Mô tả Sản phẩm

Bộ suy giảm vòng lặp sợi quang MPO / MTP 12 lõi cho cáp quang / dây cáp quang

Bộ suy giảm sợi quang, còn được gọi là bộ suy giảm quang, là một thành phần thụ động được sử dụng để giảm mức năng lượng của tín hiệu quang bởi một yếu tố được xác định trước trong hệ thống truyền dẫn sợi quang. Cường độ của tín hiệu được mô tả bằng decibel (dB) trên một khoảng cách cụ thể mà tín hiệu truyền đi. Bộ suy giảm sợi quang thường được sử dụng trong ứng dụng đường dài một chế độ.

Mô tả sản phẩm Bộ suy giảm vòng lặp MPO được áp dụng cho thử nghiệm liên kết quang mạng 40G / 100G, không chỉ đáp ứng các tiêu chuẩn 604-5 và IEC61754-7 của TIA / EIA, mà còn tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn RoHS và đáp ứng các thông số kỹ thuật thử lửa của các thành phần mạng .

Các thông số kỹ thuật:

Mục

Đặc điểm kỹ thuật

PC UPC

APC

Bước sóng hoạt động (nm):

1310/1550

số lượng cốt lõi

12 lõi

loại chế độ

chế độ đơn
Mất mát trở lại (dB): 50 ≥55

≥60

Giá trị suy hao:

Theo yêu cầu tùy chỉnh, hãy thực hiện 1

Công suất đầu vào quang tối đa:

200mW

Bellcore tuân thủ:

Bước sóng độc lập (DWDM)

Nhiệt độ hoạt động:

-40 - + 85 ° C

Độ chính xác suy giảm: +/- 0,5 (1-10)
+/- 1.0 (11-30)
Độ bền (hơn 100 mw):

Cấu trúc đơn giản và đáng tin cậy

Nhiệt độ lưu trữ:

-40 - + 85 ° C

Các tính năng chính:

1. Phản xạ thấp và PDL thấp

2. Giá trị suy giảm độ chính xác cao
3. Kiểm soát đánh giá phạm vi suy giảm
4. Phạm vi suy giảm
5.Perrision gốm ferrule
6.FC, SC, ST, LC Tùy chọn
7. Vật liệu vỏ kim loại hoặc kim loại

Ứng dụng :

1. Thiết bị kiểm tra

2. CATV quang quang
Cảm biến quang 3.Fiber
Hệ thống viễn thông quang học 4.Fiber
5.Perrision gốm ferrule
6.FC, SC, ST, LC Tùy chọn
7. Vật liệu vỏ kim loại hoặc kim loại

Thông tin đặt hàng:

LC / UPC-SM-5dB-Nữ & Nam

Bước 1: Kiểu kết nối: FC, SC, LC, ST, MU

Bước 2: Ferrule End-face: PC, UPC, APC

Bước 3: Gõ: Chế độ đơn, Đa chế độ

Bước 4: Độ suy giảm: 1-10dB (bước 1dB), 15, 20, 25, 30dB

Bước 5: Chế độ: Đã sửa, Nữ & Nam, Trực tuyến, Biến

Bước 6: Bước sóng: 1310nm, 1550nm, 850nm, 1300nm

Đóng gói:

Một mảnh trên mỗi túi PE có nhãn dính (chúng tôi có thể thêm logo của khách hàng vào nhãn.)

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)