Nhà Sản phẩm

Dụng cụ sợi quang

Trung Quốc NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Chúng tôi rất hài lòng hợp tác với công ty của bạn, chất lượng cao, thời gian giao hàng nhanh, và dịch vụ rất tốt.

—— Filipe Augusto.Marcelo

Chúng tôi luôn đáp ứng với dịch vụ và sản phẩm của bạn, chắc chắn sẽ có một sự hợp tác lâu dài giữa chúng tôi.

—— Eric Charles

Dịch vụ OEM công ty của bạn rất tốt!

—— Phạm Hữu Thắng

vật liệu cáp của bạn chất lượng rất tốt

—— Bụng

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dụng cụ sợi quang

(27)
Trung Quốc FTTX 2,5mm 1,5mm SC FC ST Bộ làm sạch đầu nối sợi quang nhà máy sản xuất

FTTX 2,5mm 1,5mm SC FC ST Bộ làm sạch đầu nối sợi quang

Giải mã trình dọn dẹp kết nối SC một lần nhấp của sợi quang Bút làm sạch sợi quang một lần bấm rất phổ biến cho một dụng cụ sạch, nó được thiết kế để thay thế tăm bông + cồn truyền thống, khi sử dụng chỉ một cú ... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Trung Quốc SC FC ST LC một cú nhấp chuột Bút làm sạch sợi quang 2,5mm / Ø 1,25mm nhà máy sản xuất

SC FC ST LC một cú nhấp chuột Bút làm sạch sợi quang 2,5mm / Ø 1,25mm

Dụng cụ sợi quang Mô tả SC FC ST một cú nhấp chuột Bút làm sạch sợi quang 2.5mm / Ø 1.25mm Tính năng sản phẩm của Bút làm sạch sợi quang SC FC ST một cú nhấp chuột 2,5mm / Ø 1,25mm: Giao diện có thể làm sạch Ø ... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Trung Quốc SC FC ST 2.5mm 800 Công cụ sợi quang sạch hơn nhà máy sản xuất

SC FC ST 2.5mm 800 Công cụ sợi quang sạch hơn

Công cụ sợi quang Tên sản phẩm SC FC ST Công cụ làm sạch sợi quang Đường kính 2,5mm 800 Làm sạch bằng cách sử dụng Life Time Cleaner Công cụ sợi quang Mô tả "Bút làm sạch sợi quang" là một công cụ làm sạch bộ ... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Trung Quốc Bộ điều hợp và Ferrules SC Cleaner Chất tẩy quang sợi 2,5mm nhà máy sản xuất

Bộ điều hợp và Ferrules SC Cleaner Chất tẩy quang sợi 2,5mm

Công cụ sợi quang Tên sản phẩm Chất tẩy rửa sợi quang SC SC Bộ điều hợp và ống hút SC Ferr 2.5mm với hơn 800 chất tẩy rửa Công cụ sợi quang Mô tả Bút làm sạch sợi quang là một công cụ sử dụng các vật liệu không ... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Trung Quốc The page you're looking for could not be found. nhà máy sản xuất

The page you're looking for could not be found.

Tên người nhận thụ động sợi quang: SC APC SM Bộ thu thụ động sợi quang Màu xanh lá cây Mini FTTH Nút quang thụ động Mô tả thu thụ động sợi quang SC/APC to RF CATV converter for digital television, fiber to the ... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Trung Quốc Máy thu quang thụ động sợi quang Công cụ sợi quang nhà máy sản xuất

Máy thu quang thụ động sợi quang Công cụ sợi quang

Tên người nhận thụ động sợi quang: SC APC sợi quang đơn mode Máy thu quang thụ động Bước sóng 1550nm Mô tả thu thụ động sợi quang Passive FTTH fiber optic home receivers are suitable for cable digital/analog TV ... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Trung Quốc FTTH cầm tay Fusion Splicer Màn hình LCD kỹ thuật số 4.3 inch Thời gian nối 8 giây nhà máy sản xuất

FTTH cầm tay Fusion Splicer Màn hình LCD kỹ thuật số 4.3 inch Thời gian nối 8 giây

FTTH KF-115 Cầm tay thời gian nối 8 giây, màn hình LCD kỹ thuật số 4,3 inch Fusion Splicer Máy cắt tỉa cầm tay KF-115, với tỷ lệ giá hiệu năng cao, Với ngoại hình thông minh, chất lượng đáng tin cậy, KF-115 là ... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Trung Quốc Công cụ sợi quang nhỏ Lõi sợi quang đến lõi kỹ thuật số Kết hợp máy ghép nối nhà máy sản xuất

Công cụ sợi quang nhỏ Lõi sợi quang đến lõi kỹ thuật số Kết hợp máy ghép nối

F-97 smal cầm tay Sợi quang đến lõi liên kết kỹ thuật số Máy ghép nối Fusion Tính năng, đặc điểm ● Cầm tay, nhỏ, nhẹ ● Màn hình tiêu chuẩn công nghiệp ● Nhiều màu sắc có sẵn ● Căn chỉnh kỹ thuật số cốt lõi ● Th... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Trung Quốc Chống sốc FTTx Fusion Splicer / Cáp sợi quang Máy ghép sợi đơn nhà máy sản xuất

Chống sốc FTTx Fusion Splicer / Cáp sợi quang Máy ghép sợi đơn

F-18S Cầm tay FTTx Fusion Splicer Cáp sợi quang Máy ghép sợi đơn Nút chống bụi Lớp phủ chống mài mòn, Máy sưởi cảm ứng tự động Làm nóng nhanh 18 giây Kẹp giữ ổn định hơn Thiết kế rãnh chữ V chính xác hơn Ứng d... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Trung Quốc Tự động, một nửa và các công cụ sợi quang thủ công Cáp sợi quang Máy ghép sợi đơn nhà máy sản xuất

Tự động, một nửa và các công cụ sợi quang thủ công Cáp sợi quang Máy ghép sợi đơn

KF - 6471 Máy ghép cáp quang tự động, một nửa và thủ công Máy cắt sợi quang KF- 6471 áp dụng một thiết kế hoàn toàn mới. Chức năng mạnh mẽ của nó và mất kết nối siêu thấp đáp ứng đầy đủ các yêu cầu cho nối sợi ... Đọc thêm
2022-04-14 14:12:42
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|