Nhà Sản phẩm

Cáp quang

Trung Quốc NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Chúng tôi rất hài lòng hợp tác với công ty của bạn, chất lượng cao, thời gian giao hàng nhanh, và dịch vụ rất tốt.

—— Filipe Augusto.Marcelo

Chúng tôi luôn đáp ứng với dịch vụ và sản phẩm của bạn, chắc chắn sẽ có một sự hợp tác lâu dài giữa chúng tôi.

—— Eric Charles

Dịch vụ OEM công ty của bạn rất tốt!

—— Phạm Hữu Thắng

vật liệu cáp của bạn chất lượng rất tốt

—— Bụng

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang

(67)
Trung Quốc Cáp quang SM / MM Patch Cáp SC Square Tail Set Thiết bị Kiểm tra Cáp quang nhà máy sản xuất

Cáp quang SM / MM Patch Cáp SC Square Tail Set Thiết bị Kiểm tra Cáp quang

Dây nối bằng sợi quang SC đặt vuông góc đường kính 2,0 / 3,0 mm Màu xanh lá cây Thông số của cáp quang khởi động-SC / FC / LC / ST: Mất chèn SM ≤0,20 dB MM ≤0,25dB Trả lại tổn thất PC ≥50 dB UPC ≥55 dB APC ≥65 ... Đọc thêm
2020-11-18 13:59:27
Trung Quốc LC UPC Kết nối đầu cuối sợi quang đơn chế độ với khớp nối nhà máy sản xuất

LC UPC Kết nối đầu cuối sợi quang đơn chế độ với khớp nối

Tên thiết bị đầu cuối sợi quang: LC UPC Chế độ kết nối sợi quang đơn chế độ lý tưởng cho Patchpanels với khớp nối Mô tả Terminator sợi quang Đây là cấu trúc đơn giản và đáng tin cậy, công suất cực đại (trên 1 W... Đọc thêm
2020-09-25 09:07:00
Trung Quốc LC Terminator Kết nối các công cụ sợi quang với Zirconia Ferrules nhà máy sản xuất

LC Terminator Kết nối các công cụ sợi quang với Zirconia Ferrules

Tên thiết bị đầu cuối sợi quang: Kết nối đầu cuối sợi quang LC với Ferrules Zirconia cho các hệ thống sợi quang Mô tả Terminator sợi quang Chúng tôi có đầu cuối sợi quang phản xạ thấp fc 9 / 125um singlemode t... Đọc thêm
2020-09-25 09:07:00
Trung Quốc SC UPC Thiết bị đầu cuối sợi quang DWDM và EDFA phản xạ thấp nhà máy sản xuất

SC UPC Thiết bị đầu cuối sợi quang DWDM và EDFA phản xạ thấp

Tên thiết bị đầu cuối sợi quang: SC UPC Thiết bị đầu cuối sợi quang phản xạ thấp cho DWDM và EDFA Mô tả Terminator sợi quang Nó có thể chịu được truyền công suất cao trong thời gian dài. Sợi suy hao cao bên ... Đọc thêm
2020-09-25 09:07:00
Trung Quốc Công cụ sợi quang ReflectionTerminator FC APC 1640nm nhà máy sản xuất

Công cụ sợi quang ReflectionTerminator FC APC 1640nm

Tên thiết bị đầu cuối sợi quang: FC UPC Fiber ReflectionTerminator Bộ công cụ kết thúc sợi quang Mô tả Terminator sợi quang Thiết bị đầu cuối sợi quang được áp dụng để chấm dứt các cổng kết nối không sử dụng ... Đọc thêm
2020-09-25 09:07:00
Trung Quốc Bộ công cụ kết thúc sợi quang UPC ReflectionTerminator FC nhà máy sản xuất

Bộ công cụ kết thúc sợi quang UPC ReflectionTerminator FC

Tên thiết bị đầu cuối sợi quang: FC UPC Fiber ReflectionTerminator Bộ công cụ kết thúc sợi quang Mô tả Terminator sợi quang Thiết bị đầu cuối quang là thiết bị chức năng sử dụng sợi pha tạp Metal-lon.Những sản ... Đọc thêm
2020-09-25 09:07:00
Trung Quốc mạng Góc phải 2.0mm Đầu nối cáp quang 40db nhà máy sản xuất

mạng Góc phải 2.0mm Đầu nối cáp quang 40db

Đầu nối cáp quang góc phải Multi Mode LC SX 0.9mm 2.0mm 3.0mm Dây vá sợi quang là một trong những thành phần được sử dụng phổ biến nhất trong mạng cáp quang.sợi quangdây vá đôi khi còn được gọi là dây nhảy sợi ... Đọc thêm
2020-08-14 14:49:34
Trung Quốc LANs WAN LC SX Đầu nối LC tới LC 0,9mm 3.0mm nhà máy sản xuất

LANs WAN LC SX Đầu nối LC tới LC 0,9mm 3.0mm

Đầu nối lc sang lc đa chế độ đơn LC SX 0.9mm 2.0mm 3.0mm 3.0mm Đầu nối sợi quang là duy nhất.Cáp sợi quang truyền xung ánh sáng thay vì tín hiệu điện, vì vậy các đầu cuối phải chính xác hơn nhiều.Thay vì chỉ ... Đọc thêm
2020-08-14 14:48:21
Trung Quốc Đầu nối sợi quang đơn chế độ đa chế độ 50db 3mm nhà máy sản xuất

Đầu nối sợi quang đơn chế độ đa chế độ 50db 3mm

Đầu nối sợi quang đơn giản đa chế độ LC SX 0.9mm 2.0mm 3.0mm Chúng tôi cung cấp nhiều loại dây vá, được thiết kế và sản xuất cho các ứng dụng mạng khắt khe.Nóbao gồm multimode và singlemode.Cả hai đầu đều được ... Đọc thêm
2020-08-14 14:45:23
Trung Quốc Đầu nối LC sợi quang đa chế độ 2.0mm 3.0mm nhà máy sản xuất

Đầu nối LC sợi quang đa chế độ 2.0mm 3.0mm

Đầu nối lc sợi quang đa mode Simplex Duplex LC SX 0.9mm 2.0mm 3.0mm Đầu nối sợi quang được sử dụng ở cả hai đầu của dây nhảy sợi quang để đạt được kết nối chéo của các sợi.Có nhiều loại đầu nối được phát triển ... Đọc thêm
2020-08-14 14:43:41
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|