Nhà Sản phẩmHộp kết thúc FTTH

Bộ chia IP65 ABS 16 cổng 1x 16 Hộp kết cuối FTTH sợi quang

Bộ chia IP65 ABS 16 cổng 1x 16 Hộp kết cuối FTTH sợi quang

  • Bộ chia IP65 ABS 16 cổng 1x 16 Hộp kết cuối FTTH sợi quang
  • Bộ chia IP65 ABS 16 cổng 1x 16 Hộp kết cuối FTTH sợi quang
  • Bộ chia IP65 ABS 16 cổng 1x 16 Hộp kết cuối FTTH sợi quang
  • Bộ chia IP65 ABS 16 cổng 1x 16 Hộp kết cuối FTTH sợi quang
Bộ chia IP65 ABS 16 cổng 1x 16 Hộp kết cuối FTTH sợi quang
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: New Light
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: SC / LC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 2-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: Các máy tính 10.000 mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: ABS / PC loại cổng: 8/16/32/64 cổng
Cân nặng: 2,4 bảng Anh Sự chỉ rõ: 11,8 x 10,2 x 3,5 inch
Thời gian giao hàng: 2-10 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán Đóng gói: Gói xuất khẩu tiêu chuẩn
Chính sách thanh toán: T / T, L / C, PAYPAL, ĐOÀN TÂY, GRAM TIỀN Chứng chỉ: CE, ISO, RoHS
Điểm nổi bật:

ngoài trời sợi chấm dứt hộp

,

treo tường sợi chấm dứt hộp

Bộ chia IP65 ABS 16 cổng 1x 16 Hộp kết cuối FTTH sợi quang

 

Mô tả Sản phẩm

Cổng 3in / 8out Hộp phân phối đặc biệt cho mạng FTTH có thể chứa bộ chia quang loại 1x4, 1x8 plug-in.Thích hợp cho việc lắp đặt trên tường và gắn trên cột.(Vui lòng lưu ý rằng đối với tất cả các Hộp phân phối cáp quang đều có chất lượng tốt, chúng tôi sẽ không bán bất kỳ sản phẩm chất lượng thấp nào, thậm chí bạn có thể mua một hộp để kiểm tra. Chúng tôi cũng khuyên bạn nên mua với số lượng lớn để tính cước phí cho mỗi mục sẽ thấp hơn, cảm ơn.)

 

Đặc tính:

1. Giao diện Người dùng Tiêu chuẩn Công nghiệp, bằng nhựa chịu tác động cao;

2. Có thể chứa tối đa 8 cổng FTTH Cáp thả;

3. 3 cổng cho cáp và 8 cổng cho cáp thả;

4. Có thể chứa bộ chia PLC 1 * 4 hoặc 1 * 8;

5. Chức năng chống tia cực tím, chống sốc và chống thấm nước;

6. Không gian bên trong rộng rãi để đảm bảo bảo vệ và lưu trữ cáp quang dễ dàng;

 

Ứng dụng:

Hộp được thiết kế cho các yêu cầu ứng dụng FTTH Thích hợp cho ứng dụng hành lang, tầng hầm, phòng và tường ngoài của tòa nhà

 

 
Trọn gói bao gồm:
1 *Hộp đầu cuối sợi quang (Không bao gồm bộ chia)

 

 

Tên sản phẩm:Hộp đầu cuối sợi quang
Nước sản xuất:Thâm Quyến, Trung Quốc
Ứng dụng: FTTH
Màu sắc:
đen
Kích thước:
320 * 235 * 95mm
Loại bộ điều hợp: SC / LC
Sức chứa:8/16/24 cổng
Đóng gói:1 chiếc / hộp
Vật chất:Nhựa dẻo

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 
 
Bạn có thể thích
 
Bộ chia IP65 ABS 16 cổng 1x 16 Hộp kết cuối FTTH sợi quang 0
 
 
 
Giới thiệu công ty
 
New Light Optics Technology Limited chuyên về các sản phẩm truyền thông Quang học R & D, sản xuất, bán hàng và dịch vụ như một công ty công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2011 và với 6 năm OEM và kinh nghiệm sản xuất cho khách hàng trên toàn thế giới.
 
Dòng sản phẩm của chúng tôi bao gồm: Patch Cord / Pigtails, Patch Cord Cables, MTP / MPO Patch Cord, Fiber Optical adapter, attenuator, Fiber optical connector ... Vv.
 
Sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong Viễn thông, Cáp quang CATV, truyền dẫn cáp quang internet kỹ thuật số, trạm gốc dữ liệu, v.v.
 
Công ty có công nghệ kỹ thuật cao, đội ngũ R & D chuyên nghiệp, thiết bị sản xuất tiên tiến, kỹ sư kỹ năng tinh xảo.Và hệ thống kiểm soát chất lượng cao, sản phẩm của chúng tôi cung cấp cho khách hàng đến Mỹ, Châu Âu, Brazil, Trung Đông và Châu Á hơn 60 quốc gia và khu vực.
 
Sản phẩm nhận được uy tín và phản hồi cao từ tất cả các khách hàng!
 
Hãy liên hệ với chúng tôi nếu có chúng tôi có thể hỗ trợ và hợp tác cùng nhau!
 
 
Giao hàng và thanh toán
 
1. Thời gian giao hàng: 2-15 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán
2. gói: xuất gói sdandard
3. thời hạn thanh toán: T / T, PAYPAL, westen union, L / C.Tiền gửi 30%, số dư 70% được thanh toán trước khi giao hàng
4. bảo hành: 3 năm
5. phương thức giao hàng: bằng aire (DHL, UPS, FEDEX, TNT, v.v.) bằng đường biển
 
 
Thông tin đặt hàng:
 
Bước 1: Loại đầu nối: FC, SC, LC, ST
Bước 2: Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Bước 3: Loại: Chế độ đơn, Chế độ đa chế độ
Bước 4: Suy hao: 1-10dB (bước 1dB), 15, 20, 25, 30dB
Bước 5: Chế độ: Cố định, Nữ & Nam, Trong dòng, Có thể thay đổi
Bước 6: Bước sóng: 1310nm, 1550nm, 850nm, 1300nm
 
 
Liên lạc với chúng tôi bằng cách nào
 
Thư: sales03@newlightfiber.com
Cel / whatsapp: 008613534063703
 

 
Câu hỏi thường gặp
1. bạn có phải là nhà máy thực sự?
Vâng, chúng tôi là nhà máy thực sự với 16 năm lịch sử
2. Thương hiệu chất xơ của bạn là gì?
Các thương hiệu chất xơ bao gồm YOFC FiberHome
3. Sản phẩm chính của bạn là gì?
Bảng điều khiển sợi quang, băng MPO & MTP sợi, cáp MPO & MTP
Cáp quang ngoài trời Cáp quang trong nhà FTTH Cáp thả ADSS, Dây vá bọc thép trong nhà Cáp quang Cáp quang SC LC FC ST MTP MPO Dây vá quang
4. chất lượng sản phẩm đảm bảo thời gian?
Bảo hành 20 năm cho cáp quang
 
5. bạn có giấy chứng nhận cho nguyên liệu?
Chúng tôi xây dựng mối quan hệ hợp tác lâu dài với các nhà cung cấp nguyên liệu thô ROHS đủ tiêu chuẩn ISO9001
6. Thời gian giao hàng của bạn là gì?
Trong vòng 48 giờ đối với các loại sản phẩm cáp quang thông thường
7. MOQ: số lượng tối thiểu của bạn là gì?
MOQ cho Bảng điều khiển cáp quang 10 bộ
Không cần MOQ cho dây vá sợi quang, vì có sẵn hàng cho các loại thông thường
8. Bạn có nhà phân phối ở nước khác hoặc trong nước?
Cho đến nay chúng tôi bán sản phẩm của chúng tôi cho khách hàng trực tiếp và giá xuất xưởng có thể được cung cấp
9. Thanh toán
Đối với đơn đặt hàng lớn: T / T
Đối với các đơn đặt hàng nhỏ: T / T và Paypal được chấp nhận
10. Vận chuyển & Giao hàng
Đối với các đơn đặt hàng lớn: bằng đường biển (LCL hoặc FCL)
Đối với các đơn đặt hàng nhỏ: bằng đường biển (LCL) bằng đường hàng không hoặc bằng các dịch vụ chuyển phát nhanh, bất kỳ dịch vụ nào trong số đó là tùy chọn

 

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)