Nhà Sản phẩmBộ suy hao sợi quang

ST Nữ để suy hao quang sợi nam, Attenuator chế độ đơn điện cao

ST Nữ để suy hao quang sợi nam, Attenuator chế độ đơn điện cao

  • ST Nữ để suy hao quang sợi nam, Attenuator chế độ đơn điện cao
  • ST Nữ để suy hao quang sợi nam, Attenuator chế độ đơn điện cao
  • ST Nữ để suy hao quang sợi nam, Attenuator chế độ đơn điện cao
ST Nữ để suy hao quang sợi nam, Attenuator chế độ đơn điện cao
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: New Light
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: ST nữ đến nam
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 2-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 100.000 CHIẾC mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: Kim loại loại trình kết nối: ST nữ đến nam
loại chế độ: chế độ đơn lặp lại: > 1000 lần
sự suy giảm: 1-30 dB mất mát: PC ≥ 45dB UPC ≥55dB APC ≥65dB
Thời gian giao hàng: 2-10 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời hạn thanh toán: T / T, L / C, PAYPAL, WESTEN UNION, MONEY GRAM Giấy chứng nhận: CE, ISO, RoHS
Điểm nổi bật:

bộ suy giảm quang học thay đổi

,

bộ suy giảm quang cố định

Sợi suy hao quang ST nữ nam đơn modex (5db) suy giảm

Mô tả Sản phẩm

Thuộc tính sản phẩm


Bộ suy giảm quang học ST / UPC
1-30dB có sẵn
Chất lượng tốt
Giá tốt nhất
Chuyển phát nhanh
Bộ suy giảm quang học cố định quang học cố định ST / UPC 10dB


Tính năng, đặc điểm:


Công suất cao 1 Wát hoạt động liên tục thử nghiệm hơn 1000 giờ
Suy giảm chính xác
UPC mất mát trở về> 50 dB APC> 60 dB
Thiết kế băng thông rộng gợn sóng thấp cho hoạt động ở cả 1310 và 1550 nm
Phạm vi suy giảm cho các loại SC, FC và LC từ 1 đến 13 dB với gia số 1 dB, 15 dB và 20 dB


Các ứng dụng:


Hệ thống cáp quang
CATV và hệ thống viễn thông
Bộ đệm nhận để bảo vệ bộ thu quang
Cân bằng công suất quang học

 

Đặc điểm kỹ thuật:

Mục Tham số
Mô hình Cố định, Nữ và Nam, Trực tuyến, Biến
Bước sóng hoạt động SM: 1310 / 1550nm MM: 850 / 1300nm
Phạm vi suy giảm 1 ~ 30dB
Mất mát trở lại PC: ≥50dB UPC: ≥55dB APC: ≥60db
Dung sai suy giảm ≤ +/- 0,5 (1-10dB) hoặc ≤ +/- 1.0 (11-30dB)
Công suất đầu vào quang tối đa 1000mW
Mất phân cực phụ thuộc ≤0.1dB
Nhiệt độ làm việc -40 ° C ~ + 75 ° C
Nhiệt độ lưu trữ -40 ° C ~ + 85 ° C
Độ ẩm 95% RH

Nhiều bức ảnh hơn





Bạn có thể thích








Giới thiệu công ty

New Light Optics Technology Limited chuyên về các sản phẩm truyền thông quang R & D, sản xuất, kinh doanh và dịch vụ như nhà máy công nghệ cao company.Our được thành lập vào năm 2011 và với 6 năm OEM và kinh nghiệm sản xuất cho khách hàng trên toàn thế giới.

Dòng sản phẩm của chúng tôi bao gồm: Patch Cord / bím tóc, Patch Cord Cables, MTP / MPO Patch Cord, sợi quang adapter, attenuator, sợi quang kết nối ... Vv

Sản phẩm của chúng tôi sử dụng rộng rãi trong viễn thông, sợi quang CATV, kỹ thuật số internet sợi truyền, dữ liệu trạm cơ sở, vv.

Công ty có công nghệ công nghệ cao, đội ngũ R & D chuyên nghiệp, thiết bị sản xuất tiên tiến, kỹ sư tinh vi kỹ năng. Và hệ thống kiểm soát chất lượng cao, sản phẩm của chúng tôi cung cấp cho khách hàng đến Mỹ, Châu Âu, Brazil, Trung Đông và Châu Á hơn 60 quốc gia và khu vực.

Sản phẩm nhận được uy tín cao và phản hồi từ tất cả khách hàng!

Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu chúng tôi có thể hỗ trợ và hợp tác với nhau!



Giao hàng và thanh toán

1. thời gian giao hàng: 2-15 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán
2. gói: xuất khẩu gói tiêu chuẩn
3. thời hạn thanh toán: T / T, PAYPAL, westen western union, L / C. Tiền gửi 30%, cân bằng 70% thanh toán trước khi giao hàng
4. bảo hành: 3 năm
5. giao hàng phương pháp: bởi aire (DHL, up, fedex, tnt, vv) bằng đường biển




Thông tin đặt hàng:

Bước 1: Loại đầu nối: FC, SC, LC, ST
Bước 2: Ferrule Kết thúc: PC, UPC, APC
Bước 3: Loại: Single-mode, Multimode
Bước 4: Suy giảm: 1-10dB (bước 1dB), 15, 20, 25, 30dB
Bước 5: Chế độ: Cố định, Nữ và Nam, Trong dòng, Biến
Bước 6: Bước sóng: 1310nm, 1550nm, 850nm, 1300nm




Liên lạc với chúng tôi bằng cách nào


Mail: sales01@newlightfiber.com
Cel / whatsapp: 008615800028772

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)