Nhà Sản phẩmBảng điều khiển sợi quang

Hộp phân phối sợi quang Mount Mount 1U 8C 12C 24C 32C 48C 0,35dB 0,5dB Mất chèn

Hộp phân phối sợi quang Mount Mount 1U 8C 12C 24C 32C 48C 0,35dB 0,5dB Mất chèn

Hộp phân phối sợi quang Mount Mount 1U 8C 12C 24C 32C 48C 0,35dB 0,5dB Mất chèn
1U Rack Mount Fiber Optic Distribution Box  8C 12C 24C 32C 48C 0.35dB 0.5dB Insertion Loss
Hộp phân phối sợi quang Mount Mount 1U 8C 12C 24C 32C 48C 0,35dB 0,5dB Mất chèn
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: NL
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: giá đỡ
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Giá bán: USD 68-120 set
chi tiết đóng gói: hộp carton
Thời gian giao hàng: 8-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T
Khả năng cung cấp: 1000 bộ mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Chất xơ: 16C, 32C, 24C, 8C, 12C Vật chất: thông số kỹ thuật
Màu: màu đen hoặc tùy chỉnh ứng dụng: Trung tâm ngày
tính năng: Áp dụng cho cáp tròn 3,6mm và sợi Ribbon 16C / 32C Đầu nối: MPO / MTP
Chế độ: SM, MM, MMLL, 16C, 32C, 24C Mùa xuân: Mùa xuân hình bầu dục
Cáp: Cáp tròn 3,6mm và sợi Ribbon 16C / 32C Mất chèn: 0,35dB; 0,5dB
Điểm nổi bật:

bảng vá sợi quang odf

,

hộp phân phối sợi quang

Giá đỡ cáp quang 1U 8C 12C 24C 32C 48C Bảng vá cáp quang Ribbon

Đặc điểm kỹ thuật:

Đầu nối MPO đi kèm với đa khung áp dụng cho mật độ cao trong trung tâm dữ liệu hoặc hệ thống viễn thông. Nó phụ thuộc vào pin dẫn hướng kim loại có độ chính xác cao và lỗ pin ferrule có độ chính xác cao để đảm bảo căn chỉnh quang. Nó đi kèm với SM, MM, MMLL, 16F, 32F, lò xo lực cao cho bạn lựa chọn.

Vật phẩm Hiệu suất ưu tú Hiệu suất Std
SM MM SM MM
Mất chèn 16F 32F 16F 32F 16F, 32F 16F, 32F
.350,35dB ≤0,5dB .350,35dB .70,7dB .70,7dB
Mất mát trở lại ≥55dB ≥20dB ≥55dB ≥20dB
Độ bền 500 lần
Nhiệt độ hoạt động -40oC + 85oC
Loại sợi OS2 / OM3 / OM4 / OM5

Đặc tính :

▪ Một tab đẩy độc lập cho tùy chọn
▪ Thẻ kéo đẩy được cấp bằng sáng chế
Mùa xuân hình bầu dục
▪ Nhiều màu sắc cho tùy chọn
Ứng dụng mật độ cao
▪ Áp dụng cho cáp tròn 3.6mm và sợi Ribbon 16C / 32C
▪ Lò xo lực cao

Sự miêu tả:

Đầu nối MPO đi kèm với đa khung áp dụng cho mật độ cao trong trung tâm dữ liệu hoặc hệ thống viễn thông. Nó phụ thuộc vào pin dẫn hướng kim loại có độ chính xác cao và lỗ pin ferrule có độ chính xác cao để đảm bảo căn chỉnh quang. Nó đi kèm với SM, MM, MMLL, 16C, 32C, lò xo lực cao cho bạn lựa chọn.

Ứng dụng :

▪ Mạng viễn thông
▪ Mạng Ethernet
▪ Thiết bị thông tin quang

Tính chất cơ học
Mục Tiêu chí Sự phù hợp
IL sau 50 lần giao dịch MPO / MTP ≤0,3dB GR-1435
IL sau 500 lần giao dịch LC / SC / FC / ST .20,2dB Thông tin liên lạc 61300-2-2
Min Bend Radius (Năng động) 20 * OD (Đường kính cáp)
Bán kính uốn cong (tĩnh) 15 * OD (Đường kính cáp)

Tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế:


Khiếu nại theo tiêu chuẩn IEC 61754-7 và GR-1435; Khiếu nại cấp độ dễ cháy RoHS / REACH và UL94-V0.

Chú thích:

Bước sóng 1.Test: SM @ 1310 / 1550nm, MM @ 850 / 1300nm;

2. Tuân thủ tiêu chuẩn: GR-326, GR-1435.

Điều kiện môi trường
Mục Tiêu chí Sự phù hợp
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 60 ° C Tiêu chuẩn 61753-1
Nhiệt độ lưu trữ -45 ~ 85 ° C

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác