Nhà Sản phẩmCáp sợi quang

LSZH / PVC / PE Jacket Simplex Single Mode Fiber G652A FTTH Drop Cable Sử dụng trên không

LSZH / PVC / PE Jacket Simplex Single Mode Fiber G652A FTTH Drop Cable Sử dụng trên không

LSZH / PVC / PE Jacket Simplex Single Mode Fiber G652A FTTH Drop Cable Sử dụng trên không
LSZH / PVC / PE Jacket Simplex Single Mode Fiber G652A FTTH Drop Cable Aerial Usage
LSZH / PVC / PE Jacket Simplex Single Mode Fiber G652A FTTH Drop Cable Sử dụng trên không
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: NL
Chứng nhận: ISO9001; ROSH
Số mô hình: NLFTTH3
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000m
Giá bán: USD 0.18-0.21 per meter
chi tiết đóng gói: Bánh xe gỗ
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T
Khả năng cung cấp: 10000 m mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên: Cáp thả FTTH Đếm sợi: 1 sợi
Xây dựng: Tự hỗ trợ Loại chất xơ: Singlemode, G657A
Chất liệu áo khoác ngoài: LSZH Sức mạnh thành viên vật liệu: KFRP / FRP / Dây thép
Màu: Đen/trắng ứng dụng: Dự án FTTH
bao bì: bánh xe gỗ Kiểm tra Repor: Gói ra của cáp
Xơ sợi: Hình 8 Cách sử dụng: Trên không
Điểm nổi bật:

cáp quang song công cáp quang

,

cáp thả cáp quang

Cáp thả màu trắng / đen FT65 G652A với áo khoác LSZH / PVC / PE

Sự miêu tả :

Cáp FTTH được kết nối trực tiếp với nhà của họ, băng thông, bước sóng và loại công nghệ truyền dẫn của họ không bị hạn chế. Id đơn vị sợi quang được đặt ở trung tâm. Hai thành viên sức mạnh song song được đặt ở hai bên. Một dây thép làm thành viên cường độ bổ sung cũng được áp dụng, sau đó, cáp được hoàn thành với vỏ bọc bằng nhựa màu đen.

Các tính năng và lợi ích

• Cấu trúc tự hỗ trợ, trọng lượng nhẹ, dễ lắp đặt

• Vỏ LSZH bền và chống cháy, không khói halogen thấp

• Hiệu suất cơ học và môi trường tuyệt vời

• Dây thép là thành viên cường độ bổ sung có độ bền kéo cao

• Hai thành viên cường độ FRP song song đảm bảo thực hiện tốt khả năng chống điện từ và nghiền

Số lượng sợi 1F / 2F / 4F
Suy hao 1310nm: ≤0,36 1550nm: .220,22
Màu của sợi Xanh da cam Xanh nâu
Loại sợi G652D / G657A1 / G657A2
Sức mạnh thành viên Dây thép / FRP / KFRP
Vỏ bọc bên ngoài LSZH Hạ khói không làm chậm khung halogen & UV Anti
Kích thước đường kính cáp 2.0 (Chiều cao) × 3.0W ± 0.1 mm (chiều rộng)
Phạm vi nhiệt độ hoạt động -20oC đến + 70oC
Phạm vi nhiệt độ cài đặt -0oC đến + 60oC
Phạm vi nhiệt độ vận chuyển và lưu trữ -20oC đến + 70oC
Tải trọng căng (N) Ngắn hạn: 800N Dài hạn: 500N
Tải trọng nghiền (N) Dài hạn 1000 N / 100mm Ngắn hạn: 2200N / 100mm
Bán kính uốn tối thiểu 30 x OD
Bán kính uốn hoạt động tối thiểu 15 x OD
Đánh dấu cáp Chiều dài đánh dấu cách nhau 1 mét, theo yêu cầu

Đóng gói

Mục Mục lục
Chiều dài và bao bì Cuộn 1000m / ván ép
Kích thước cuộn ván ép 300 * 110 * 230mm
Kích thước thùng carton 310 * 310 * 250mm
Khối lượng tịnh 9kg / km
Tổng trọng lượng 10kg / hộp
Chi tiết đóng gói bánh xe gỗ

Ứng dụng

• Ứng dụng trên không ngoài trời

• Được sử dụng trong các dự án FTTH

• Hoạt động mạng quang hiệu suất cao

• Các tuyến quang tốc độ cao trong tòa nhà

Mạng FTTH dung lượng cao mang đến cho bạn cơ hội xây dựng lợi thế cạnh tranh và duy trì mạng bền vững sinh thái, tiêu thụ ít năng lượng hơn. Với cấu trúc đơn giản và trọng lượng nhẹ, cáp thả FTTH tự hỗ trợ rất được khuyến khích để kết nối cáp ngoài trời và trong nhà.

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác