Nhà Sản phẩmCáp MTP MPO

Cáp quang 8 sợi MTP sang Uniboot Cáp cáp 4 x LC MTP Mpo To Lc

Cáp quang 8 sợi MTP sang Uniboot Cáp cáp 4 x LC MTP Mpo To Lc

Cáp quang 8 sợi MTP sang Uniboot Cáp cáp 4 x LC MTP Mpo To Lc
8 Fiber MTP To Uniboot 4 X LC MTP Trunk Cable Mpo To Lc Breakout Cable
Cáp quang 8 sợi MTP sang Uniboot Cáp cáp 4 x LC MTP Mpo To Lc
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: New Light
Chứng nhận: CE , ISO , RoHS
Số mô hình: MPO / MTP
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 5 MÁY TÍNH
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: Túi OPP + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc (theo số lượng của bạn)
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, paypal
Khả năng cung cấp: 500 chiếc mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: Mất MTP chèn thấp loại lõi: 8 lõi
mất chèn: tổn thất chèn thấp ≤ 0,3dB Chiều dài cáp: Tùy chỉnh
Loại chất xơ: SM Loại trình kết nối: MPO-MPO / MPO-LC
Áo khoác: PVC / LSZH
Điểm nổi bật:

cáp mpo

,

cáp mpo đến mpo

MTP tổn thất thấp để uniboot 4 x LC duplex mpo patch cáp trung kế Cáp nhảy PVC G652D

Cáp đột phá MPO đến LC có sẵn trong hai loại; cáp quang qua multimode được sử dụng trong việc truyền 40G SR4 hoặc 100G SR4 và 12 cáp quang được sử dụng trong mạng song công 10G / 25G.
Cáp ngắt M400 MPO sang LC của Connect Connect là cáp 8 sợi có cực tính cho phép một bộ thu phát QSFP + (hoặc bộ thu phát QSFP28) được kết nối với bộ thu phát 4 x SFP + (SFP28) hoặc bốn cổng LC trong các bảng vá hoặc băng MPO.

Thêm thông tin :

Dây vá uniboot Light MTP-LC mới là đầu nối tiêu chuẩn mất chèn thấp, Màu quốc tế của đầu nối MTP mất chèn thấp là màu vàng và đầu nối MTP là nhãn hiệu Uscome gốc. Đầu nối MPO khác chỉ có thể được gọi là MPO.

Một đầu nối khác trong dây vá là 4 x LC uniboot. Nó có hai lõi sợi bên trong mỗi cáp. nó có thể tiết kiệm rất nhiều không gian và có cùng chức năng truyền dữ liệu với LC cáp 2.0 / 3.0mm.

Độ dài và loại đầu nối có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn trong quá trình phân phối.

Chúng tôi cũng có dây vá 8 lõi MPO - LC 0.9mm, dây vá 8 lõi MPO -LC 3.0mm. 12 dây MPO - Dây vá cáp LC 0.9mm, dây vá 12 lõi MPO -LC 3.0mm, dây vá cáp MPO - LC 0.9mm 24 lõi, dây vá MPO -LC 3.0mm 24 lõi, v.v.

TÍNH NĂNG VÀ ỨNG DỤNG

100% nhà máy được thử nghiệm với dữ liệu thử nghiệm có thể theo dõi
- Tuân thủ các tiêu chuẩn Comply Telcordia GR-326 Core, TIA 604-18 và IEC (61754-3)

Giải pháp cáp sợi cực cao
- Hỗ trợ truyền 400G cho Trung tâm dữ liệu Hyperscale

Có sẵn trong các chế độ sợi khác nhau bao gồm singlemode (OS2) & multimode (OM1 ~ OM5) với chiều dài và cấu trúc tùy chỉnh

- Đáp ứng nhu cầu của khách hàng trong các ngành công nghiệp khác nhau

Quy trình sản xuất nghiêm ngặt
- Hiệu suất quang học vượt trội để đáp ứng nhu cầu của khách hàng

Tham số

tên sản phẩm   Mất ít chèn 8 sợi MTP sang uniboot 4 x LC MTP cáp trung kế mpo đến cáp ngắt lc
loại chế độ chế độ đăng nhập
số lượng cáp 8 lõi (có thể là 4/8/12/16/24 / 32)
loại lõi G652D (OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5)
màu cáp màu vàng (có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn)
đường kính cáp 3.0 (có thể là 3.0 và đường kính tùy chỉnh)
chiều dài dây vá 3 mét (có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn)
chất liệu áo khoác LSZH (có thể là PVC hoặc LSZH)
mất chèn ≤ 0,3dB
mất mát trở lại DB25 dB
chiều dài sóng 1310/1550nm
loại lõi 9 / 125um
loại trình kết nối giống cái
màu kết nối màu vàng (Aqua / Magenta / màu be là ok)
vật liệu ferrule nhựa
nhiệt độ hoạt động -40 ~ + 85oC
in cáp in tiêu chuẩn (có thể tùy chỉnh)
OEM / ODM chấp nhận được
sự bảo đảm 3 năm sau khi giao hàng
Thời gian giao hàng 2-15 ngày làm việc (theo số lượng của bạn)

Kết nối bạn có thể chọn:

Sản phẩm liên quan:

Đặt hàng như thế nào

1. Kiểu kết nối: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
2. Loại chế độ: chế độ đơn (UPC và APC) / chế độ đa (PC)
3. Đường kính cáp: 0,9 / 2.0 / 3.0 mm (có thể tùy chỉnh đường kính khác)
4. Vật liệu phủ: PVC / LSZH
5. số lượng sợi: đơn giản / song công / 4 lõi / 6 lõi / 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi / 48 lõi / 96 lõi, v.v.
6. Loại cáp: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
7. Chiều dài dây vá: theo yêu cầu của bạn

Đầu nối 8.MPO / MTP nên cho chúng tôi biết phương pháp nào (loại A / loại B / loại C), nam hay nữ, số sợi (4/8/12/16/24 / 32 sợi)

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác