Nhà Sản phẩmBảng điều khiển sợi quang

19 Bảng điều khiển sợi quang Mount Mount với cáp MPO / MTP và bộ điều hợp

19 Bảng điều khiển sợi quang Mount Mount với cáp MPO / MTP và bộ điều hợp

  • 19 Bảng điều khiển sợi quang Mount Mount với cáp MPO / MTP và bộ điều hợp
  • 19 Bảng điều khiển sợi quang Mount Mount với cáp MPO / MTP và bộ điều hợp
19 Bảng điều khiển sợi quang Mount Mount với cáp MPO / MTP và bộ điều hợp
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: New light
Chứng nhận: ROHS ;ISO9001
Số mô hình: Bảng điều khiển ptach 12/24/48 lõi
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: USD 68-120 set
chi tiết đóng gói: túi opp + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 10000 mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: Đặc biệt Ứng dụng: Trung tâm dữ liệu, cài đặt kết thúc trước
Bảng mặt trước: LC, SC, ST, FC, E2000 Giao diện: Sơn tĩnh điện
Tên sản phẩm: Bảng điều khiển sợi quang MPO / MTP gắn 24 giá Cái mâm: 24/12/48/72/96 sợi
Trọng lượng: 6KG Vật chất: Đồng phốt-pho
Màu: White Nhiệt độ bảo quản: -45 ° C ~ + 60 ° C
Loại sản phẩm: ngăn kéo trượt ra với khay nối Kích thước: 1,75 "H x 17,0" W x 14,0 "D, 485mmx294mmx44mm
Bộ điều hợp loại: ST
Điểm nổi bật:

fiber optic accessories

,

fiber optic termination panel

Bảng điều khiển miếng vá sợi 19 rack bao gồm cáp MPO / MTP và bộ điều hợp

Mô tả Sản phẩm:

Tấm vá mật độ cao là tấm sợi linh hoạt và có khả năng nhất được cung cấp bởi OptoSpan. Mỗi Bảng điều khiển mật độ cao tương thích hoàn toàn với các băng cassette sợi LGX tiêu chuẩn công nghiệp và bảng điều khiển sợi quang, cho phép dễ dàng tùy chỉnh để đáp ứng bất kỳ yêu cầu kết nối mạng nào. Các bảng vá mật độ cao có sẵn ở các độ cao 1U, 2U và 4U và có khả năng cung cấp tới 72, 144 hoặc 288 kết nối sợi phía trước bằng các đầu nối LC tổn thất thấp. Các kết nối phía trước thay thế có sẵn, bao gồm các giải pháp SC hoặc MPO cùng với hỗ trợ cho các thông số kỹ thuật sợi đơn Chế độ (OS2) hoặc Đa chế độ (OM4). Các bảng vá mật độ cao lưu trữ bên trong các mối nối sợi, và bao gồm một bộ nối hoàn chỉnh với bím tóc sợi và khay nối. Các tính năng bổ sung bao gồm trượt phía trước và khay khóa, vỏ trên có thể tháo rời, giá treo có thể điều chỉnh, mặt sau và bảng điều khiển phía trước để truy cập ngay vào các sợi bên trong.

nắp cáp quang gắn giá đỡ trượt, được nạp 3 bộ chuyển đổi song công đa chế độ LC và khay nối ... 6 cổng đóng mở cáp treo 19 cổng 19 inch, được nạp 6 bộ chuyển đổi ST singlemode và khay nối.

Có các mô hình khác nhau để phù hợp với sợi 12 lõi, sợi 24 lõi, sợi 36 lõi, sợi 48 lõi, sợi 72 lõi, sợi 96 lõi, ứng dụng sợi 144 lõi. Chúng có thể với giao diện bộ điều hợp khác nhau bao gồm SC, ST, FC, LC MTRJ, e2000, v.v. Phụ kiện sợi và bím tóc liên quan là tùy chọn.

Ứng dụng:

1. Vòng thuê bao viễn thông

2. Sợi đến nhà (FTTH)

3. LAN / WAN

4. CATV

Đặc trưng:

Được sử dụng để kết nối nhánh của chấm dứt cáp quang

19 '' Cấu trúc tiêu chuẩn, Giá đỡ

Có sẵn để cài đặt bộ điều hợp

Cấu trúc ngăn kéo, dễ dàng cho hoạt động.

Thiết kế nhỏ gọn để tiết kiệm không gian

Dễ dàng quản lý và vận hành

Kích thước tiêu chuẩn, trọng lượng nhẹ và cấu trúc hợp lý

Đặc tính cơ và môi trường:

Dự án Tham số
Nhiệt độ hoạt động -25oC ~ + 40oC
Nhiệt độ bảo quản -25oC ~ + 55oC
Độ ẩm tương đối ≤85 % (+ 30oC)
Áp suất không khí 70Kpa ~ 106Kpa
Màu sắc Đen


Kích thước:

Mô hình số lượng sợi Chiều cao Kích thước (LxWxH)
giá đỡ 12/24/48/96 lõi 1U 430 * 354,1 * 44mm

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác