Nhà Sản phẩmBảng điều khiển sợi quang

Bảng điều khiển sợi quang 48 cổng bao gồm cáp MPO / MTP và bộ điều hợp

Bảng điều khiển sợi quang 48 cổng bao gồm cáp MPO / MTP và bộ điều hợp

  • Bảng điều khiển sợi quang 48 cổng bao gồm cáp MPO / MTP và bộ điều hợp
  • Bảng điều khiển sợi quang 48 cổng bao gồm cáp MPO / MTP và bộ điều hợp
  • Bảng điều khiển sợi quang 48 cổng bao gồm cáp MPO / MTP và bộ điều hợp
Bảng điều khiển sợi quang 48 cổng bao gồm cáp MPO / MTP và bộ điều hợp
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: New light
Chứng nhận: ROHS ;ISO9001
Số mô hình: Bảng điều khiển ptach 12/24/48 lõi
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: USD 68-120 set
chi tiết đóng gói: túi opp + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 10000 mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: Đặc biệt Ứng dụng: Trung tâm dữ liệu, cài đặt kết thúc trước
Bảng mặt trước: LC, SC, ST, FC, E2000 Tên sản phẩm: Bảng điều khiển sợi quang MPO / MTP gắn 24 giá
Cái mâm: 24/12/48/72/96 sợi Trọng lượng: 6KG
Vật chất: Đồng phốt-pho Màu: White
Nhiệt độ bảo quản: -45 ° C ~ + 60 ° C Loại sản phẩm: ngăn kéo trượt ra với khay nối
Kích thước: 1,75 "H x 17,0" W x 14,0 "D, 485mmx294mmx44mm Bộ điều hợp loại: ST
Điểm nổi bật:

fiber optic parts and accessories

,

fiber optic accessories

Bảng vá cáp quang 48 cổng bao gồm cáp MPO / MTP và bộ điều hợp

Mô tả Sản phẩm:

Bảng vá cáp quang 48 cổng bao gồm cáp MPO / MTP và bộ điều hợp còn được gọi là bảng phân phối sợi. Chúng giúp dễ dàng chấm dứt cáp quang và cung cấp quyền truy cập vào các sợi riêng lẻ của cáp để kết nối chéo.
Một bảng điều khiển sợi quang cơ bản thường là một vỏ kim loại bao quanh các bảng điều hợp và các khay nối sợi. Các khay nối cho phép các sợi được hợp nhất cùng với các bím tóc sợi quang được cắm vào các cổng cố định bên trong các tấm của bộ chuyển đổi.
Các cổng bên trong của bảng điều khiển thường được cố định, có nghĩa là các dây cáp không bị ngắt kết nối tại bất kỳ điểm nào. Các cổng bên ngoài của bảng điều khiển được dành riêng cho cáp vá sợi có thể được cắm và rút thường xuyên để sắp xếp các kết nối giữa các thiết bị khi cần thiết.
Bảng vá sợi có hai ngăn. Một cái chứa các thùng chứa hoặc bộ điều hợp vách ngăn, và cái còn lại được sử dụng cho khay nối và lưu trữ sợi dư thừa.

nắp cáp quang gắn giá đỡ trượt, được nạp 3 bộ chuyển đổi song công đa chế độ LC và khay nối ... 6 cổng đóng mở cáp treo 19 cổng 19 inch, được nạp 6 bộ chuyển đổi ST singlemode và khay nối.

Có các mô hình khác nhau để phù hợp với sợi 12 lõi, sợi 24 lõi, sợi 36 lõi, sợi 48 lõi, sợi 72 lõi, sợi 96 lõi, ứng dụng sợi 144 lõi. Chúng có thể với giao diện bộ điều hợp khác nhau bao gồm SC, ST, FC, LC MTRJ, e2000, v.v. Phụ kiện sợi và bím tóc liên quan là tùy chọn.

Ứng dụng:

1. Vòng thuê bao viễn thông

2. Sợi đến nhà (FTTH)

3. LAN / WAN

4. CATV

Đặc trưng:

Được sử dụng để kết nối nhánh của chấm dứt cáp quang

19 '' Cấu trúc tiêu chuẩn, Giá đỡ

Có sẵn để cài đặt bộ điều hợp

Cấu trúc ngăn kéo, dễ dàng cho hoạt động.

Thiết kế nhỏ gọn để tiết kiệm không gian

Dễ dàng quản lý và vận hành

Kích thước tiêu chuẩn, trọng lượng nhẹ và cấu trúc hợp lý

Đặc tính cơ và môi trường:

Dự án Tham số
Nhiệt độ hoạt động -25oC ~ + 40oC
Nhiệt độ bảo quản -25oC ~ + 55oC
Độ ẩm tương đối ≤85 % (+ 30oC)
Áp suất không khí 70Kpa ~ 106Kpa
Màu Đen


Kích thước:

Mô hình số lượng sợi Chiều cao Kích thước (LxWxH)
giá đỡ 12/24/48/96 lõi 1U 430 * 354,1 * 44mm

Cực tính
Để các liên kết sợi gửi dữ liệu chính xác, tín hiệu truyền (Tx) ở một đầu của cáp phải khớp với bộ thu tương ứng (Rx) ở đầu kia. Mục đích của bất kỳ sơ đồ phân cực nào là để đảm bảo kết nối liên tục này và điều này trở nên phức tạp hơn một chút khi xử lý các thành phần đa sợi. Các tiêu chuẩn ngành gọi ra ba phương pháp phân cực khác nhau Phương thức A, Phương pháp B và Phương pháp C. Và mỗi phương pháp sử dụng các loại cáp MPO khác nhau.


Phương pháp A sử dụng cáp trung kế MPO loại A thẳng với đầu nối lên ở một đầu và đầu nối xuống ở đầu kia để sợi quang ở Vị trí 1 đến Vị trí 1 ở đầu kia. Khi sử dụng Phương pháp A cho các ứng dụng song công, việc thực hiện lật bộ thu phát được yêu cầu trong một dây vá ở một đầu.

Phương pháp B sử dụng các đầu nối lên trên cả hai đầu để đạt được sự lật của bộ thu phát để sợi quang ở Vị trí 1 đến Vị trí 12 ở đầu đối diện, sợi nằm ở Vị trí 2 đến Vị trí 11 ở đầu đối diện, v.v. . Đối với các ứng dụng song công, Phương pháp B sử dụng dây vá AB thẳng ở cả hai đầu.


Phương pháp C sử dụng đầu nối lên trên một đầu và một phím xuống ở đầu kia như Phương pháp A, nhưng việc lật xảy ra trong chính cáp nơi mỗi cặp sợi được lật để sợi quang ở vị trí 1 quay ở vị trí 2 tại đầu đối diện và sợi ở Vị trí 2 đến Vị trí 1. Mặc dù phương pháp này hoạt động tốt cho các ứng dụng song công, nhưng nó không hỗ trợ ứng dụng 8 sợi 40 và 100 Gig song song và do đó không được khuyến nghị.


Với ba phương pháp phân cực khác nhau và nhu cầu sử dụng đúng loại dây vá cho từng loại, lỗi triển khai có thể phổ biến. Rất may, MultiFiber ™ Pro của Fluke Networks cho phép người dùng kiểm tra các dây vá riêng lẻ, các liên kết và kênh cố định để phân cực chính xác.

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác