Nhà Sản phẩmDây Cáp Quang Sợi

Dây cáp quang đơn giản bền bỉ, Dây sợi đơn chế độ Sc To Lc

Dây cáp quang đơn giản bền bỉ, Dây sợi đơn chế độ Sc To Lc

  • Dây cáp quang đơn giản bền bỉ, Dây sợi đơn chế độ Sc To Lc
  • Dây cáp quang đơn giản bền bỉ, Dây sợi đơn chế độ Sc To Lc
Dây cáp quang đơn giản bền bỉ, Dây sợi đơn chế độ Sc To Lc
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: NewLight
Chứng nhận: IS09001-2008.ROHS
Số mô hình: NL001
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
Giá bán: Negoatiate
chi tiết đóng gói: 1 chiếc mỗi gói
Thời gian giao hàng: 3 đến 5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên: Dây cáp quang Đường kính: 2.0mm
Mô hình: Độc thân Đầu nối: LC-LC
Màu: Màu vàng Loại chất xơ: Đơn giản và song công
ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX, FTTA FTTH BBU RRU RRH LTE & Base, Đối với liên kết nội bộ ODF, Đối với liên Mất chèn: <= 3.0 dB
Chiều dài: Mọi độ dài đều có thể tùy chỉnh
Điểm nổi bật:

cáp quang đơn mode

,

dây cáp quang song công

Dây cáp quang Simplex dây đơn chế độ sợi dây cáp sc đến lc

Sự miêu tả:

Dây cáp quang ánh sáng mới dây cáp đơn chế độ sợi dây sc đến lc có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode. Một giải pháp hiệu quả chi phí cung cấp băng thông cao và tốc độ truyền trong khoảng cách ngắn. Cáp vá sợi quang Multimode chất lượng cao này được thiết kế cho các ứng dụng ethernet. Mỗi kết nối có độ bền cao và có khả năng chống kéo, căng và tác động trong quá trình cài đặt

Dây cáp quang (Jumper) là một chiều dài của sợi quang với hai đầu thêm các đầu nối để kết nối đường truyền tia. Pigtail là một chiều dài của sợi kết nối vĩnh viễn chỉ ở một đầu. Các dây nối của Joinwit được lắp ráp với nhiều loại đầu nối khác nhau (như FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, v.v.) Có ba loại đầu sợi quang được đánh bóng: PC, UPC và APC. Chúng tôi sử dụng kỹ thuật và thiết bị tiên tiến để sản xuất để đảm bảo chất lượng cao của sản xuất hàng loạt.

Loại trình kết nối SC, FC, ST, LC, E2000, DIN, MU, MTRJ, v.v.
đánh bóng UPC, APC, PC
Loại cáp Đơn giản, song công thẳng, đảo ngược
Chất xơ SM (G652), 62,5 / 125um, 50 / 125um, OM2, OM3, SM (G655)
Áo khoác cáp Riser, Hội nghị Trung ương, LSZH
Đường kính cáp 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm, v.v.
Chiều dài cáp Chiều dài tính bằng mét

Kiểu:

* Kiểu kết nối: FC, SC, ST, LC, MT-RJ, MU, v.v.

* Phần cuối của Ferrule: PC, UPC, APC, v.v.

* Loại sợi: chế độ đơn, sợi quang duy trì phân cực, đa mode 50/125, mutimode 62.5 / 125, v.v.

* Đường kính cáp: 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm, v.v.

* Số lượng sợi được kết nối: đầu nối lõi đơn, đầu nối lõi kép và đầu nối đa lõi.

Đặc điểm kỹ thuật:

Loại sợi Chế độ đơn: (1) 9/125-G652D (2) 9/125-G655 (3) 9/125-G657A, G657A2 (4) 9/125-G657B3
Đa chế độ: (5) 50/125-OM2 (6) 62,5 / 125-OM1 (7) 50/125-OM3 (8) 50/125-OM4 (9) 50/125-OM5
Thương hiệu sợi YOFC, Corning, Sumitomo, Fujikura
Tư nối SC / PC, SC / APC, LC / PC, LC / APC, FC / PC, FC / APC, ST / PC, E2000 / PC, E2000 / APC, MU / PC, MTRJ / Nữ, MTRJ / Nam, MPO / MTP, DIN / PC, SMA / PC, D4 / PC
Loại dây Đơn giản, song công
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 2.8mm, 3.0mmm, 4.1mm
Áo khoác cáp PVC, OFNR, LSZH, OFNP
chiều dài (M) 0,5m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m ... Tùy chỉnh


Đặc trưng

* Độ bền tốt

* Khả năng trao đổi tốt

* Độ ổn định nhiệt độ cao

* Mất chèn thấp và mất phản xạ ngược

* Đánh bóng PC / UPC / APC tiêu chuẩn chất lượng cao

* Tiêu chuẩn: Telcordia GR-326-CORE, TIA / EIA và IEC

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác