Nhà Sản phẩmBảng điều khiển sợi quang

Bảng điều khiển sợi quang được sản xuất riêng

Bảng điều khiển sợi quang được sản xuất riêng

  • Bảng điều khiển sợi quang được sản xuất riêng
  • Bảng điều khiển sợi quang được sản xuất riêng
Bảng điều khiển sợi quang được sản xuất riêng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: New light
Chứng nhận: ROHS ;ISO9001
Số mô hình: Bảng điều khiển ptach 6/24 / 48 lõi
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: túi opp + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 10000 mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Bảng mặt trước: LC, SC, ST, FC, E2000 Kích thước: 19 inch
Giao diện: Sơn tĩnh điện Tên sản phẩm: Bảng điều khiển sợi quang được sản xuất riêng
Trọng lượng: 6KG Vật chất: Đồng phốt-pho
Nhiệt độ lưu trữ: -45 ° C ~ + 60 ° C Loại sản phẩm: ngăn kéo trượt ra với khay nối
Kích thước: 1,75 "H x 17,0" W x 14,0 "D, 485mmx294mmx44mm Kiểu: 2U, vẽ bảng điều khiển đường dẫn cáp quang, chế độ 1U, Singlemode hoặc mutil
Điểm nổi bật:

phụ kiện cáp quang

,

bảng kết thúc sợi quang

Bảng vá 1U 19 "cho 3 Bảng điều khiển LGX cho bảng vá gắn giá đỡ

Tính năng, đặc điểm:


LC (tiêu chuẩn trung tâm dữ liệu SFF), giao diện rời rạc SC
Các loại sợi OS1 / 2, OM3, OM4 (có sẵn OM1 và OM2)
Phiên bản 12 và 24 sợi - Bộ phận quang học 12 LC (Hai mặt) / SC (Simplex)
Phân cực A (tiêu chuẩn), B hoặc C
Nhà máy chấm dứt và thử nghiệm
Bộ điều hợp tay áo zirconia hiệu suất cao

Mô tả Sản phẩm:

Bảng vá 1RU của chúng tôi cung cấp nhiều cấu hình vá sợi linh hoạt theo hệ số dạng 1RU. Nó chứa (3) tấm bộ chuyển đổi LGX, mô-đun phá MPO hoặc băng cassette. Trượt ra khỏi khay và cửa trước và sau có thể tháo rời cho phép dễ dàng truy cập vào khoang vá. Nhiều khung giữ cáp và các điểm buộc xuống cho phép quản lý cáp thuận tiện. Các chốt chặn được tải bằng lò xo giữ cho khay được giữ chắc chắn khi rút lại. Rackmount cài đặt vào một giá 19 inch tiêu chuẩn. Bao gồm giá đỡ không phẳng cho giá đỡ 19 inch. Các tấm tiếp hợp, khung gắn 23 inch và khung gắn phẳng 19 inch được bán riêng.

Bảng điều khiển Patch-Out Patch Enclosures được thiết kế cho cả ứng dụng vá và ghép mật độ cao và mật độ thấp. Được chế tạo từ nhôm 14 khổ bền, những thùng loa này rất nhẹ và chắc chắn. Các tính năng tổ chức cáp bao gồm có thể làm chậm các cuộn quản lý, các vòng định tuyến cáp và buộc các tư thế cầu. Tất cả các thùng gắn giá đỡ của chúng tôi phù hợp với giá đỡ và tủ 19 inch tiêu chuẩn.

Cấu hình 12 sợi 24 lõi, 48, 72 và 144. Các bảng vá sợi quang tiêu chuẩn 1U, 2U, 3U và 4U (LIU) và khung phân phối quang (ODF). Hãy nhìn vào bảng vá rack mount của chúng tôi .

Khay đựng gia vị bên trong hộp được làm bằng vật liệu ABS có sẵn cho Cáp sợi 0.9mm, 2.0mm & 3.0mm.

Mỗi Patch Patch được tải đầy đủ với các bảng, bộ điều hợp, khay nối và phụ kiện và sẵn sàng để cài đặt.

Tham số Đơn vị FDF-1U FDF-2U FDF-3U
Công suất sợi Cốt lõi ≤24 ≤48 ≤72
Số lượng khay Cái gì 1 2 4
Chiều cao 1U 2U 3U
Kích thước Chiều rộng mm 482 482 482
Độ sâu mm 304 304 304
Ghi chú Giá đỡ Giá đỡ Giá đỡ

Các ứng dụng:

· Mạng viễn thông

· Mạng cục bộ

· FTTH

· Mạng CATV

· Chấm dứt thiết bị hoạt động

Các tính năng và lợi ích:

· Mất mát thấp và hiệu suất cao

· Khay nối có thể thu vào

· Thuận tiện và dễ dàng xử lý

· Sử dụng trong nhà, sử dụng ngoài trời tùy biến

Dự án Tham số
Nhiệt độ hoạt động -25oC ~ + 40oC
Nhiệt độ bảo quản -25oC ~ + 55oC
Độ ẩm tương đối ≤85 % (+ 30oC)
Áp suất không khí 70Kpa ~ 106Kpa
Màu Đen

Kích thước:

Mô hình số lượng sợi Chiều cao Kích thước (LxWxH)
giá đỡ 12/24/48/96 lõi 1U 430 * 354,1 * 44mm

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác