Nhà Sản phẩmBảng điều khiển sợi quang

19 Bảng điều khiển miếng dán cáp quang Mount 48 Tấm điều hợp cổng Sửa chữa Bảng vá sợi Mpo

19 Bảng điều khiển miếng dán cáp quang Mount 48 Tấm điều hợp cổng Sửa chữa Bảng vá sợi Mpo

  • 19 Bảng điều khiển miếng dán cáp quang Mount 48 Tấm điều hợp cổng Sửa chữa Bảng vá sợi Mpo
  • 19 Bảng điều khiển miếng dán cáp quang Mount 48 Tấm điều hợp cổng Sửa chữa Bảng vá sợi Mpo
  • 19 Bảng điều khiển miếng dán cáp quang Mount 48 Tấm điều hợp cổng Sửa chữa Bảng vá sợi Mpo
19 Bảng điều khiển miếng dán cáp quang Mount 48 Tấm điều hợp cổng Sửa chữa Bảng vá sợi Mpo
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: New light
Chứng nhận: ROHS ;ISO9001
Số mô hình: Bảng điều khiển ptach 6/24 / 48 lõi
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: USD 68-120 set
chi tiết đóng gói: túi opp + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 10000 mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Ứng dụng: Trung tâm dữ liệu, cài đặt kết thúc trước Bảng mặt trước: LC, SC, ST, FC, E2000
Kích thước: 19 inch Giao diện: Sơn tĩnh điện
Tên sản phẩm: Bảng điều khiển sợi quang MPO / MTP gắn trên giá 24 Cái mâm: 24/12/48/72/96 sợi
Trọng lượng: 6KG Vật chất: Đồng phốt-pho
Nhiệt độ lưu trữ: -45 ° C ~ + 60 ° C Loại sản phẩm: ngăn kéo trượt ra với khay nối
Kích thước: 1,75 "H x 17,0" W x 14,0 "D, 485mmx294mmx44mm Kiểu: 2U, vẽ bảng điều khiển đường dẫn cáp quang, chế độ 1U, Singlemode hoặc mutil
Điểm nổi bật:

phụ kiện cáp quang

,

bảng kết thúc sợi quang

19 giá đỡ bảng vá sợi 48 cổng Bộ chuyển đổi Tấm sửa chữa bảng vá sợi mpo

Mô tả Sản phẩm:

Mỗi bảng vá gắn giá được thiết kế để cung cấp quản lý cáp cao cấp cho bất kỳ mạng cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tấm vá sợi có thể chứa tới 144 sợi. Tủ gắn giá của chúng tôi có thể tùy chỉnh và thích ứng với khả năng ghép, chấm dứt hoặc làm cả hai. Quản lý và bảo trì cáp nội thất rất đơn giản với các thiết kế truy cập trước và sau có thể truy cập của các đơn vị này. Những tính năng này cung cấp cho bạn khả năng và tính linh hoạt để đáp ứng nhu cầu hệ thống cáp quang hiện tại và tương lai của bạn. Chúng tôi cũng cung cấp một loạt các bảng vá giá gắn mật độ cao

Khay đựng gia vị bên trong hộp được làm bằng vật liệu ABS có sẵn cho Cáp sợi 0.9mm, 2.0mm & 3.0mm.

Mỗi Patch Patch được tải đầy đủ với các bảng, bộ điều hợp, khay nối và phụ kiện và sẵn sàng để cài đặt.

Các mô hình giá đỡ 1RU và 3RU giữ các Tấm Bộ điều hợp Sợi RLH tiêu chuẩn (màu đen) có sẵn riêng. Giá đỡ tấm Adaptor cũng tương thích với bất kỳ tấm bộ điều hợp in chân LGX nào.

Bảng điều khiển Patch-Out Patch Enclosures được thiết kế cho cả ứng dụng vá và ghép mật độ cao và mật độ thấp. Được chế tạo từ nhôm 14 khổ bền, những thùng loa này rất nhẹ và chắc chắn. Các tính năng tổ chức cáp bao gồm có thể làm chậm các cuộn quản lý, các vòng định tuyến cáp và buộc các tư thế cầu. Tất cả các thùng gắn giá đỡ của chúng tôi phù hợp với giá đỡ và tủ 19 inch tiêu chuẩn.

Tính năng, đặc điểm:


Đầu nối multifibre tuân thủ tiêu chuẩn MTP / MPO
LC (tiêu chuẩn trung tâm dữ liệu SFF), giao diện rời rạc SC
Các loại sợi OS1 / 2, OM3, OM4 (có sẵn OM1 và OM2)
Phiên bản 12 và 24 sợi - Bộ phận quang học 12 LC (Hai mặt) / SC (Simplex)
Phân cực A (tiêu chuẩn), B hoặc C
Nhà máy chấm dứt và thử nghiệm
Bộ điều hợp tay áo zirconia hiệu suất cao

Tham số Đơn vị FDF-1U FDF-2U FDF-3U
Công suất sợi Cốt lõi ≤24 ≤48 ≤72
Số lượng khay Cái gì 1 2 4
Chiều cao 1U 2U 3U
Kích thước Chiều rộng mm 482 482 482
Độ sâu mm 304 304 304
Ghi chú Giá đỡ Giá đỡ Giá đỡ

Các ứng dụng:

· Mạng viễn thông

· Mạng cục bộ

· FTTH

· Mạng CATV

· Chấm dứt thiết bị hoạt động

Các tính năng và lợi ích:

· Mất mát thấp và hiệu suất cao

· Khay nối có thể thu vào

· Thuận tiện và dễ dàng xử lý

· Sử dụng trong nhà, sử dụng ngoài trời tùy biến

Dự án Tham số
Nhiệt độ hoạt động -25oC ~ + 40oC
Nhiệt độ bảo quản -25oC ~ + 55oC
Độ ẩm tương đối ≤85 % (+ 30oC)
Áp suất không khí 70Kpa ~ 106Kpa
Màu Đen

Kích thước:

Mô hình số lượng sợi Chiều cao Kích thước (LxWxH)
giá đỡ 12/24/48/96 lõi 1U 430 * 354,1 * 44mm

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác