Nhà Sản phẩmBảng điều khiển sợi quang

19 Bảng điều khiển gắn cáp quang với các tấm tiếp hợp cổng LC SC 6/12

19 Bảng điều khiển gắn cáp quang với các tấm tiếp hợp cổng LC SC 6/12

  • 19 Bảng điều khiển gắn cáp quang với các tấm tiếp hợp cổng LC SC 6/12
  • 19 Bảng điều khiển gắn cáp quang với các tấm tiếp hợp cổng LC SC 6/12
19 Bảng điều khiển gắn cáp quang với các tấm tiếp hợp cổng LC SC 6/12
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: New light
Chứng nhận: ROHS ;ISO9001
Số mô hình: Bảng điều khiển ptach 6/24 / 48 lõi
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: túi opp + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 10000 mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Ứng dụng: Trung tâm dữ liệu, cài đặt kết thúc trước Bảng mặt trước: LC, SC, ST, FC, E2000
Kích thước: 19 inch Giao diện: Sơn tĩnh điện
Tên sản phẩm: Bảng điều khiển sợi quang MPO / MTP gắn trên giá 24 Cái mâm: 24/12/48/72/96 sợi
Trọng lượng: 6KG Vật chất: Đồng phốt-pho
Nhiệt độ lưu trữ: -45 ° C ~ + 60 ° C Loại sản phẩm: ngăn kéo trượt ra với khay nối
Kích thước: 1,75 "H x 17,0" W x 14,0 "D, 485mmx294mmx44mm Kiểu: 2U, vẽ bảng điều khiển đường dẫn cáp quang, chế độ 1U, Singlemode hoặc mutil
Điểm nổi bật:

phụ kiện cáp quang

,

bảng kết thúc sợi quang

19 bảng điều khiển gắn giá đỡ cáp quang với Tấm điều hợp cổng LC SC 6/12

Mô tả Sản phẩm:

Nếu bạn đang thiết lập một mạng cáp quang đơn mode hoặc đa chế độ mở rộng, thì bạn cần tìm một giải pháp lưu trữ giúp giữ cho cáp của bạn sạch sẽ, an toàn và trong tình trạng hoạt động tốt. Bằng cách sử dụng vỏ bọc cáp treo giá đỡ hoặc vỏ bọc bảng sợi cáp gắn giá đỡ, bạn có thể bảo vệ mạng cáp khỏi bị tổn hại và giữ cho cáp của bạn luôn ở trạng thái hoạt động tốt nhất.

New Light cung cấp một lựa chọn tuyệt vời của bảng vá sợi quang và các giải pháp bao vây sợi quang để bạn có thể lưu trữ cáp quang đúng cách. Mặc dù các bảng và vỏ rackmount chiếm một ít không gian sàn, chúng vẫn dễ dàng truy cập và làm tốt công việc giữ cho mạng cáp của bạn sạch sẽ, an toàn và hoạt động tốt.

Bằng cách cung cấp nhiều lựa chọn bảng và vỏ bọc cáp treo, New Light Products nhằm mục đích giúp bạn ngừng lo lắng về việc mạng cáp của bạn có an toàn hay không và được chăm sóc tốt, và giải phóng bạn để tập trung vào ban ngày- hoạt động hàng ngày của doanh nghiệp của bạn. Bây giờ bạn có thể làm những gì bạn cần làm, khi bạn cần làm điều đó, với sự đảm bảo bổ sung rằng thiết bị điện tử của bạn đang được chăm sóc đúng cách.

Các mô hình giá đỡ 1RU và 3RU giữ các Tấm Bộ điều hợp Sợi RLH tiêu chuẩn (màu đen) có sẵn riêng. Giá đỡ tấm Adaptor cũng tương thích với bất kỳ tấm bộ điều hợp in chân LGX nào.

Bảng điều khiển Patch-Out Patch Enclosures được thiết kế cho cả ứng dụng vá và ghép mật độ cao và mật độ thấp. Được chế tạo từ nhôm 14 khổ bền, những thùng loa này rất nhẹ và chắc chắn. Các tính năng tổ chức cáp bao gồm có thể làm chậm các cuộn quản lý, các vòng định tuyến cáp và buộc các tư thế cầu. Tất cả các thùng gắn giá đỡ của chúng tôi phù hợp với giá đỡ và tủ 19 inch tiêu chuẩn.

Tính năng, đặc điểm:


Đầu nối multifibre tuân thủ tiêu chuẩn MTP / MPO
LC (tiêu chuẩn trung tâm dữ liệu SFF), giao diện rời rạc SC
Các loại sợi OS1 / 2, OM3, OM4 (có sẵn OM1 và OM2)
Phiên bản 12 và 24 sợi - Bộ phận quang học 12 LC (Hai mặt) / SC (Simplex)
Phân cực A (tiêu chuẩn), B hoặc C
Nhà máy chấm dứt và thử nghiệm
Bộ điều hợp tay áo zirconia hiệu suất cao

Tham số Đơn vị FDF-1U FDF-2U FDF-3U
Công suất sợi Cốt lõi ≤24 ≤48 ≤72
Số lượng khay Cái gì 1 2 4
Chiều cao 1U 2U 3U
Kích thước Chiều rộng mm 482 482 482
Độ sâu mm 304 304 304
Ghi chú Giá đỡ Giá đỡ Giá đỡ

Các ứng dụng:

· Mạng viễn thông

· Mạng cục bộ

· FTTH

· Mạng CATV

· Chấm dứt thiết bị hoạt động

Các tính năng và lợi ích:

· Mất mát thấp và hiệu suất cao

· Khay nối có thể thu vào

· Thuận tiện và dễ dàng xử lý

· Sử dụng trong nhà, sử dụng ngoài trời tùy biến

Dự án Tham số
Nhiệt độ hoạt động -25oC ~ + 40oC
Nhiệt độ bảo quản -25oC ~ + 55oC
Độ ẩm tương đối ≤85 % (+ 30oC)
Áp suất không khí 70Kpa ~ 106Kpa
Màu Đen

Kích thước:

Mô hình số lượng sợi Chiều cao Kích thước (LxWxH)
giá đỡ 12/24/48/96 lõi 1U 430 * 354,1 * 44mm

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác