Nhà Sản phẩmCáp MTP MPO

Cáp đa sợi công nghiệp có đầu nối MTP / MPO Kiểu MTP / MPO

Cáp đa sợi công nghiệp có đầu nối MTP / MPO Kiểu MTP / MPO

Cáp đa sợi công nghiệp có đầu nối MTP / MPO Kiểu MTP / MPO
Industrial Multi Fiber Cable With MTP/MPO Connectors MTP/MPO Style
Cáp đa sợi công nghiệp có đầu nối MTP / MPO Kiểu MTP / MPO
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: New Light
Chứng nhận: CE , ISO , RoHS
Số mô hình: MPO / MTP - MPO / MTP
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: Túi OPP + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc (theo số lượng của bạn)
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, paypal
Khả năng cung cấp: 500 chiếc mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên: Cáp MPO MTP Vật chất: LSZH, OFNP hoặc OFNR
loại chế độ: OM4 loại lõi: 12 lõi
Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc sau khi nhận tiền gửi khả năng sản xuất: 500 chiếc / ngày
Thời hạn thanh toán: T / T, đặt cọc trước 30% Đầu nối: MPO, MTP
Màu: Thủy, cam, vàng, vàng / đỏ / thủy
Điểm nổi bật:

cáp mpo

,

cáp mpo đến mpo

Cáp đa sợi có đầu nối MTP / MPO với kiểu MTP / MPO

Sự miêu tả

Cáp nhiều sợi có đầu nối MTP / MPO thường chứa 12 hoặc 24 sợi và được thiết kế cho các mạng Ethernet mật độ cao, tốc độ cao. Sử dụng chúng để tối ưu hóa không gian và giảm chi phí trong các trung tâm dữ liệu nơi bạn cần truyền qua nhiều sợi cùng một lúc. Một cáp MTP / MPO duy nhất thay thế tối đa 12 hoặc 24 cáp quang trong giá đỡ thiết bị cho phép lắp đặt dễ dàng hơn. Ứng dụng phổ biến nhất là cho kết nối mạng 10 Gbps, 40 Gbps và 100 Gbps.

Phân cực MPO


ANSI / TIA 568-3.D, (Tiêu chuẩn cáp và linh kiện cáp quang, tháng 10 năm 2016) xác định ba loại ghim hoặc loại cho các hệ thống mảng đa sợi: Phương pháp A, B và C. Trong khi một phương pháp không được ưa thích hơn phương pháp khác, thì tiêu chuẩn khuyên bạn nên chọn một phương pháp trước và sử dụng nó trong suốt quá trình cài đặt của bạn. Để duy trì độ phân cực thích hợp, có ba phương thức kết nối, A, B, C, phản ánh các loại cáp. Mỗi phương pháp phân cực xử lý quá trình chuyển từ truyền sang nhận theo một cách khác nhau.

1. Phương pháp A, xuyên suốt, là phương pháp được sử dụng phổ biến nhất. Nó là chân 1 đến chân 1 và sử dụng các đầu nối MPO Phương pháp A (khóa phím xuống phím xuống).
2. Phương pháp B là phương thức chéo (chân 1 đến chân 12) và sử dụng các đầu nối MPO phương thức B (key-up to key-up).
3. Phương pháp C sử dụng các cặp lật (chân 1 đến chân 2) và các đầu nối MPO phương pháp A (khóa phím lên xuống). Nó không cung cấp một lộ trình di chuyển đến 40- / 100-GbE.

1. Đầu nối Conec MTP của Mỹ, đầu nối cao cấp Senko MPO Plus
2. Các loại sợi OS2, OM3, OM4 (có sẵn OM1 và OM2)
3. Đầu nối MTP / MPO mất 0,35dB Elite cũng như các phiên bản tiêu chuẩn 0,6 / 0,75dB
4 . Nhà máy chấm dứt và thử nghiệm
5. Cho phép di chuyển dễ dàng từ 10GbE sang 40GbE hoặc 100GbE
6. Mắt kéo được cung cấp như một tùy chọn để bảo vệ các đầu sợi trong khi cài đặt

Thông số kỹ thuật cáp MPO MTP

Mục Các thông số kỹ thuật
Tư nối MPO / MTP (F hoặc M) MPO / MTP (F hoặc M)
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 80 ° C
Nhiệt độ lưu trữ -40 ° C ~ + 85 ° C
Mất chèn

SM: ≤ 0,75dB (giá trị tiêu chuẩn), .350,35dB (giá trị tiêu biểu);

MM: ≤ 0,50dB (giá trị tiêu chuẩn), .350,35dB (giá trị tiêu biểu);

Mất mát trở lại SM: ≥60dB; MM: ≥35dB
Loại kết thúc MPO Nam: có chốt dẫn hướng; Nữ: không có chốt hướng dẫn
Số lượng sợi 8,12 & 24 sợi
Kiểu kết nối của đầu kia MPO-nữ, MPO-nam, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
Chế độ sợi Chế độ đơn (G652, G655, G657), đa chế độ (50, 62.5, OM2, OM3, OM4)
Loại cáp quang Sợi ruy băng 250um, cáp băng, Cáp quang Bundle

Ba phương pháp phân cực Loại A, Loại B và Loại C được sử dụng để đảm bảo phân bổ hai chiều đúng.

Bắt buộc

Chúng tôi sẽ đóng gói bằng túi OPP và hộp carton bên ngoài. để bảo vệ hàng hóa không bị hư hại khi giao hàng.

FQA

1. Q: Bạn có phải là nhà sản xuất?

A: vâng, chúng tôi là nhà sản xuất tại Thâm Quyến, Trung Quốc

2. Q: Moq của bạn là gì?

Trả lời: Moq có thể là 1 chiếc, nhưng chúng tôi không đề xuất đặt 1 chiếc, vì chi phí sẽ cao hơn, do đó giá sẽ cao hơn ngân sách của bạn.

3. Q: Giá bao nhiêu?

A: Giá theo số lượng của bạn. Sau khi bạn cho chúng tôi biết số lượng của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp giá tốt nhất của chúng tôi cho bạn. Số lượng lớn sẽ có được giá rất cạnh tranh.

4. Q: Bạn có thể báo giá FOB không?

Trả lời: có, chúng tôi có thể, nhưng do kích thước và trọng lượng không lớn, hầu hết là giao hàng bằng đường hàng không, DHL, TNT, UPC, FedEx, v.v. Vì vậy, rất khó để làm giá FOB. Cách tốt nhất là cho chúng tôi biết thông số kỹ thuật chi tiết và số lượng của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp cước vận chuyển với giá sản phẩm để bạn tham khảo.

Chúng tôi có logist giá rất cạnh tranh. Nếu số lượng của bạn lớn và có hàng tá hộp carton, chúng tôi có thể tìm ra cước vận chuyển bằng đường biển để bạn tham khảo.

Giá EXW hoặc giá CFR sẽ tốt hơn . Bạn có thể liên hệ với chúng tôi để có thêm giải pháp nếu bạn cần.

5. Q: Chất lượng của bạn thế nào?

Trả lời: Sản xuất của chúng tôi là theo tiêu chuẩn IEC, Châu Âu, gần như đóng cửa với xưởng không bụi. Thiết bị sản xuất nhập khẩu và thiết bị kiểm soát chất lượng. Đặc biệt là thiết bị MTP Daisi.

Tất cả các sản phẩm được kiểm tra 100% trước khi giao hàng.

6. Q: Thời gian dẫn của bạn là gì?

A: Chúng tôi có ba nhà máy ở Trung Quốc. Một nhà máy sản xuất cáp quang, hai nhà máy sản xuất dây vá, PLC, ODF, bộ chuyển đổi, bộ suy giảm, v.v.

Đối với dây cáp quang, thời gian dẫn có thể là 2 -3 ngày nợ cho 5000 chiếc. sản phẩm thường xuyên chúng tôi có nó trong kho. Chúng tôi có thể đối phó với lệnh khẩn cấp cho bạn. Thêm thông tin, bạn có thể cảm thấy tự do để liên hệ với chúng tôi.

7. Q: Bảo hành của bạn là gì?

Trả lời: đối với dây vá, chúng tôi có bảo hành 2 năm kể từ khi giao hàng, nhưng chỉ chịu trách nhiệm cho các hư hỏng không nhân tạo. Đối với thiệt hại nhân tạo, chúng tôi có thể trả lại miễn phí cho bạn, nhưng cước phí sẽ được trả bởi phía bạn.

8. Q: Bao bì của bạn là gì?

A: Chúng tôi đang sử dụng gói xuất khẩu quốc tế. đính kèm một số bao bì của các sản phẩm khác nhau để bạn tham khảo. Chúng tôi cũng có thể in logo của bạn trên bao bì

9. Q: Bạn có thể làm OEM / ODM không?

A: vâng, chúng tôi có thể. Chúng tôi là nhà sản xuất, tất cả các sản phẩm đều chấp nhận OEM / ODM. chúng ta có thể ký thỏa thuận bảo mật.

10. Q: Tôi có thể có một mẫu không?

Trả lời: Tùy thuộc vào sản phẩm nào, cho bộ chuyển đổi, bộ suy giảm, dây vá, đuôi lợn, chúng tôi có thể cung cấp mẫu thử miễn phí cho bạn. Nhưng cước vận chuyển hoàn trả bởi phía bạn.

Đối với các sản phẩm có giá trị lớn, chúng tôi không thể cung cấp miễn phí, phí mẫu và tiền cước được trả trước, sau khi bạn đặt hàng, phí mẫu sẽ được trả lại.

11. Q: Làm thế nào tôi có thể đặt hàng?

A: 1. gửi mail cho chúng tôi hoặc gửi yêu cầu. cho chúng tôi biết tên sản phẩm, thông số kỹ thuật chi tiết, số lượng. Cung cấp địa chỉ nhận của bạn nếu bạn cần chúng tôi tìm ra cước vận chuyển cho bạn.

2. Sau khi chúng tôi biết yêu cầu của bạn, sẽ cung cấp giá tốt nhất của chúng tôi cho bạn, với thời gian dẫn. Giá là theo số lượng của bạn.

3. Khi bạn chấp nhận báo giá, chúng tôi sẽ lập hóa đơn Profoma bằng tài khoản ngân hàng của chúng tôi.

4. Chúng tôi sẽ sắp xếp sản xuất cho bạn sau khi chúng tôi nhận được thanh toán.

5. Trước khi chúng tôi giao hàng sẽ xác nhận lại thông tin nhận với bạn. Và sẽ gửi số theo dõi cho bạn sau khi giao hàng.

6. Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng yêu cầu của bạn để hợp tác lâu dài.

12. Q: Thời hạn thanh toán của bạn là gì?

Trả lời: T / T, Western Union, Paypal, MoneyGram cùng một lúc. Số tiền lớn, có thể đặt cọc trước 50%, số dư 50% được thanh toán trước khi giao hàng.

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác