Nhà Sản phẩmCáp MTP MPO

Đầu nối đầu OM3 OM4 Nữ với cáp trục MTP đực

Đầu nối đầu OM3 OM4 Nữ với cáp trục MTP đực

Đầu nối đầu OM3 OM4 Nữ với cáp trục MTP đực
OM3 OM4 Pre Connector Femaile To Male MTP Trunk Cable
Đầu nối đầu OM3 OM4 Nữ với cáp trục MTP đực
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: New Light
Chứng nhận: CE , ISO , RoHS
Số mô hình: MPO -12 * LC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 5 CÁI
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: túi opp + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc (theo số lượng của bạn)
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, paypal, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 500 chiếc mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Cáp MTP® femaile cho nam Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: MPO- 12 * LC
Loại lõi: 50/1125 mất chèn: mất chèn ≤ 0,35dB
chiều dài cáp: Tùy chỉnh Loại sợi: MM
Số lượng sợi: 12/24 SỢI Áo khoác: PVC
Đường kính cáp: 3,5mm Màu cáp: Thủy
Loại MPO: loại nam
Điểm nổi bật:

Đầu nối trước Cáp MTP

,

Cáp MTP Nữ sang Nam

,

Dây trục MTP OM4

Miêu tả vềCáp MTP® femaile cho nam

 

Cụm cáp MTP® Trunk trước đầu nối được tạo thành từ 12, 24, 48 sợi cáp vi mô bọc LSZH được kết nối ở cả hai đầu bằng Đầu nối MTP® (không có chân).Chúng được sử dụng như kết nối cáp trục hoặc cáp ngang.Các giải pháp cắm và chạy này với cáp lõi siêu nhỏ tối đa hóa bán kính uốn cong và giảm thiểu trọng lượng và kích thước cáp.Cáp MTP® Trunk được kết thúc trước khi xuất xưởng, thử nghiệm và đóng gói cùng với các báo cáo thử nghiệm.Các tổ hợp này có sẵn trong sợi OM3, OM4 và SM.Chiều dài tiêu chuẩn 5, 10, 25 mét có sẵn.Độ dài tùy chỉnh cũng có sẵn theo yêu cầu.Cáp MTP® Trunk được đóng gói dưới dạng cuộn với chiều dài lên đến 50m và trên cuộn.Cáp OM3 và OM4 có màu xanh nước biển và cáp SM có màu vàng

 

 

Tính năng củaCáp MTP® femaile cho nam
 

1. Giải pháp hiệu quả nhất về chi phí để nhận các đường truyền 40G / 100G cho các hệ thống có phạm vi tiếp cận ngắn.

2. Các giải pháp MTP® 12 sợi hoặc 24 sợi kết thúc trước được cung cấp trong các cấu hình tùy chỉnh.

3. Đặc biệt kết thúc với kênh cáp quang duy nhất để phục vụ cho 40G / 100G Ethernet.

4. Giải pháp mật độ cao trong không gian vật lý nhỏ nhất.

5. Để hỗ trợ các ứng dụng băng thông cao.

 

 

Đầu nối đầu OM3 OM4 Nữ với cáp trục MTP đực 0

Tham số củaCáp MTP® femaile cho nam

 

tên sản phẩm 12Cáp đột phá F MPO đến LC SM hoặc 50 / 125um Aqua
loại chế độ MM
số lượng cáp 8 lõi (có thể là 4/8/12/16/24/32 lõi)
loại cốt lõi 50 / 125um
màu cáp Aqua (có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn)
đường kính cáp 3.0 / 3.5 (có thể là 3.0 và đường kính tùy chỉnh)
chiều dài dây vá (có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn)
chất liệu áo khoác ngoài PVC
mất chèn ≤ 0,5dB
trả lại mất mát ≥25 dB
chiều dài sóng 850 / 1300nm
loại trình kết nối Nam giới
màu kết nối Aqua (Aqua / Magenta / beige đều được)
vật liệu ferrule nhựa dẻo
nhiệt độ toán hạng -40 ~ + 85 ℃
in cáp in tiêu chuẩn (có thể tùy chỉnh)
OEM / ODM chấp nhận được
sự bảo đảm 3 năm sau khi giao hàng
Thời gian giao hàng 2-15 ngày làm việc (theo số lượng của bạn)

 

 

Thứ tự củaĐầu nối trước MTP® femaile với cáp Trunk nam

 

1. Loại đầu nối: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
2. Loại chế độ: chế độ đơn (UPC và APC) / chế độ đa (PC)
3. Đường kính cáp: 0.9 / 2.0 / 3.0 mm (có thể tùy chỉnh đường kính khác)
4. Vật liệu phủ: PVC / LSZH
5. số lượng sợi: đơn giản / duplex / 4 lõi / 6 lõi / 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi / 48 lõi / 96 lõi và như vậy
6. Loại cáp: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
7. Chiều dài dây vá: theo yêu cầu của bạn

8. Đầu nối MPO / MTP nên cho chúng tôi biết phương pháp nào (loại A / loại B / loại C), nam hay nữ, số lượng sợi (4/8/12/16/24/32 sợi)

 

 

FQA:

 

1. Q: Bạn có phải là nhà sản xuất các sản phẩm sợi?

A: vâng, chúng tôi là nhà sản xuất ở Thâm Quyến, Trung Quốc. Sản phẩm chính của chúng tôi là Cáp MTP® femaile to male Trunk, Patch Cord / Pigtails, Bộ chuyển đổi sợi quang, bộ suy giảm, bộ chia PLC, WDM, Hộp 1U ... v.v.

 

2. Q: MOQ của bạn là gì?

A: MOQ có thể là 1 chiếc, nhưng chúng tôi không đề nghị đặt 1 chiếc vì chi phí sẽ cao hơn, do đó giá sẽ cao hơn ngân sách của bạn.

 

3. Q: Giá cả là gì?

A: Giá theo số lượng của bạn.Sau khi bạn cho chúng tôi biết số lượng của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp giá tốt nhất cho bạn.Số lượng lớn sẽ nhận được một mức giá rất cạnh tranh.

 

4. Q: bạn có thể báo giá FOB?

A: có thì cũng được, nhưng do kích thước và trọng lượng không lớn nên đa số là chuyển phát bằng đường hàng không, DHL, TNT, UPC, FEDEX,… Nên khó làm giá FOB.Cách tốt nhất là cho chúng tôi biết thông số kỹ thuật chi tiết và số lượng của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp cước vận chuyển kèm theo giá sản phẩm để bạn tham khảo.

 

Chúng tôi có một giá vận chuyển rất cạnh tranh về phía trước.Nếu số lượng của bạn lớn và có hàng chục hộp carton, chúng tôi có thể tính cước vận chuyển bằng đường biển để bạn tham khảo.

 

Giá EXW hoặc giá CFR sẽ tốt hơn .Bạn có thể liên hệ với chúng tôi để có thêm giải pháp nếu bạn cần.

 

5. Q: Làm Thế Nào là chất lượng của bạn?

A: Sản xuất của chúng tôi theo tiêu chuẩn IEC, sản xuất tiêu chuẩn Châu Âu, gần như khép kín với xưởng không bụi.Nhập khẩu thiết bị sản xuất và thiết bị kiểm tra chất lượng.Đặc biệt là thiết bị MTP Daisi.

 

Tất cả các sản phẩm là 100% kiểm tra trước khi giao hàng.

 

6. Q: Thời gian dẫn của bạn là gì?

A: Chúng tôi có ba nhà máy ở Trung Quốc.Một nhà máy sản xuất cáp quang, hai nhà máy sản xuất dây vá, PLC, ODF, bộ chuyển đổi, bộ suy hao, v.v.

Đối với dây vá sợi quang, thời gian dẫn có thể là 2 -3 ngày làm việc cho 5000 chiếc.sản phẩm thường xuyên chúng tôi có trong kho.Chúng tôi có thể đối phó với các đơn đặt hàng khẩn cấp cho bạn.Để biết thêm thông tin, bạn có thể liên hệ với chúng tôi.

 

7. Q: bảo hành của bạn là gì?

A: đối với dây vá, chúng tôi có 2 năm bảo hành kể từ khi giao hàng, nhưng chỉ chịu trách nhiệm cho những hư hỏng không nhân tạo.Đối với các hư hỏng nhân tạo, chúng tôi có thể sửa chữa miễn phí cho bạn, tuy nhiên phí vận chuyển sẽ do phía bạn thanh toán.

 

8. Q: đóng gói của bạn là gì?

A: Chúng tôi đang sử dụng gói xuất khẩu quốc tế.đính kèm một số bao bì của các sản phẩm khác nhau để bạn tham khảo.Chúng tôi cũng có thể in logo của bạn trên bao bì

 

9. Q: Bạn có thể làm OEM / ODM?

A: vâng, chúng tôi có thể.Chúng tôi là nhà sản xuất, tất cả các sản phẩm chấp nhận OEM / OD M. chúng tôi có thể ký Thỏa thuận bảo mật.

 

10. Q: Tôi Có Thể có một mẫu?

A: Nó phụ thuộc vào sản phẩm nào, đối với bộ chuyển đổi, bộ suy giảm, dây vá, bím, chúng tôi có thể cung cấp mẫu miễn phí cho bạn.Nhưng vận chuyển hàng hóa được hoàn trả bởi phía bạn.

Đối với các sản phẩm có giá trị lớn, chúng tôi không thể cung cấp miễn phí, phí lấy mẫu và vận chuyển hàng hóa được hoàn trả trước sau khi bạn đặt hàng, phí mẫu sẽ được trả lại.

 

11. Q: Làm Thế Nào Tôi có thể đặt hàng?

A: 1. gửi thư cho chúng tôi hoặc gửi yêu cầu.cho chúng tôi biết tên sản phẩm, thông số kỹ thuật chi tiết, số lượng.Cung cấp địa chỉ nhận hàng của bạn nếu bạn cần chúng tôi tính cước phí cho bạn.

2. Sau khi chúng tôi biết yêu cầu của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp giá tốt nhất của chúng tôi cho bạn, với thời gian dẫn.Giá theo số lượng của bạn.

3. Khi bạn chấp nhận báo giá, chúng tôi sẽ lập Hóa đơn chiếu lệ bằng tài khoản ngân hàng của chúng tôi.

4. Chúng tôi sẽ sắp xếp sản xuất cho bạn sau khi chúng tôi nhận được thanh toán.

5. Trước khi giao hàng chúng tôi sẽ xác nhận lại thông tin nhận được với bạn. Và sẽ gửi số theo dõi cho bạn sau khi giao hàng.

6. Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng các yêu cầu của bạn để hợp tác lâu dài.

 

12. Q: Những gì thời hạn thanh toán của bạn?

A: T / T, Western Union, Paypal, MoneyGram cùng một lúc.Đối với số lượng lớn, có thể đặt cọc trước 50%, số dư 50% thanh toán trước khi giao hàng.

 

Tham khảo đóng gói


Đầu nối đầu OM3 OM4 Nữ với cáp trục MTP đực 1

 

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác