Nhà Sản phẩmDây Cáp Quang Sợi

Cáp quang OFNR LSZH SC OM3 Song công ngoài trời

Cáp quang OFNR LSZH SC OM3 Song công ngoài trời

Cáp quang OFNR LSZH SC OM3 Song công ngoài trời
OFNR LSZH SC OM3 Fiber Optic Patch Cable Outdoor Duplex
Cáp quang OFNR LSZH SC OM3 Song công ngoài trời
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: New Light
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: FC-SC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: túi opp + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-10 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, paypal
Khả năng cung cấp: 12000 chiếc / ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Cáp vá FO Kết nối: SC UPC-LC APC
Loại sợi: Song công Chiều dài: bất kỳ chiều dài
mất chèn: ≤0,3dB Bước sóng: 1310nm / 1550nm
Kiểm soát chất lượng: Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển Mất mát trở lại: DB50dB
đánh bóng: UPC và APC Nhà máy thật: Đúng
Ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX
Điểm nổi bật:

Cáp vá sợi quang OFNR

,

Cáp vá sợi quang OM3

,

Dây vá song công ngoài trời LSZH

Cáp nối quang ngoài trời 3M OM3 duplex OFNR / LSZH SC

 

Với các dây vá ngoài trời bằng cáp quang mới của Telegärtner, các thiết bị bên ngoài tòa nhà có thể được tích hợp vào mạng dữ liệu một cách dễ dàng và tiết kiệm.Các dây 2 sợi mới đi kèm với đầu nối song công LC thông thường.Cáp ngoài trời được sử dụng trong các loại dây này có khả năng chống chịu thời tiết, chống nước và chống tia cực tím.Nó có sẵn với sợi đa chế độ OM2 cho tốc độ dữ liệu lên đến một gigabit mỗi giây và với sợi đơn chế độ OS2.Các dây vá ngoài trời có thể được đặt hàng với chiều dài từ 10 đến 150 mét.Các dây vá ngoài trời mới có thể được sử dụng để kết nối trực tiếp các thiết bị cũng như ổ cắm và bảng vá.

 

Dây FO Patch để lắp đặt dễ dàng và tiết kiệm


Các kết nối với cột của trạm phát sóng di động, với liên kết vi sóng trên mái nhà, với camera IP khảo sát bãi đậu xe, đến nhà của người gác cổng và bảng hiển thị phía trước một tòa nhà nói chung là gì?Đúng vậy, chiều dài liên kết trong hầu hết các trường hợp vượt quá 90 mét mà EN 50173 khuyến nghị cho cáp đồng cho đến nay.Các sợi quang sẽ là lý tưởng để thực hiện công việc này, nhưng việc lắp đặt một cáp phổ biến trong nhà / ngoài trời chứa sáu hoặc mười hai sợi thì không thú vị chút nào và các tấm vá để kết nối cáp tiêu tốn khá nhiều không gian.Một sợi dây vá hai sợi siêu dài, chắc chắn sẽ thực sự rất tiện dụng.


Là một nhà cung cấp hệ thống tập trung vào khách hàng, Telegärtner bổ sung các dây như vậy với đầu nối song công LC thông dụng vào danh mục sản phẩm toàn diện của mình.Cáp ngoài trời được sử dụng trong các loại dây này có khả năng chống chịu thời tiết, chống nước và chống tia cực tím.Nó có sẵn với sợi đa chế độ OM2 cho tốc độ dữ liệu lên đến một gigabit mỗi giây và với sợi đơn chế độ OS2.Các dây vá ngoài trời có thể được đặt hàng với chiều dài từ 10 đến 150 mét

 

 

Đặc điểm của cáp quang SC ngoài trời vá:

Suy hao chèn thấp;
Lợi nhuận cao mất mát;
Độ lặp lại tốt;
Trao đổi tốt;
Khả năng thích ứng với môi trường tuyệt vời.

 

Nhiều loại linh kiện FO ngoài trời


Các dây vá ngoài trời mới có thể được sử dụng để kết nối trực tiếp các thiết bị cũng như ổ cắm và bảng vá.
Những khách hàng cần cáp có đầu nối chống thấm nước và chịu thời tiết có thể chọn từ danh mục đầu nối TOC ngoài trời rộng lớn với vỏ TDC, FXC, RBC và FEM - và tất nhiên là vỏ kim loại đã được chứng minh tốt được xếp hạng IP68.
Telegärtner có sẵn các dây vá ngoài trời cáp quang mới để đáp ứng các đơn đặt hàng của khách hàng một cách linh hoạt và nhanh chóng nhất.

 

 

 

Cáp quang OFNR LSZH SC OM3 Song công ngoài trời 0

 

 

Tài liệu tham khảo định mức của patchcord sợi quang
LC tuân theo tiêu chuẩn IEC 61754-20
SC tuân theo tiêu chuẩn IEC 61754-4

 

 

Đặc điểm kỹ thuật của dây vá sợi quang

 

 

Tính chất vật lý Sự miêu tả
Các loại trình kết nối Kết thúc A LC / SC / ST / FC / LSH / MU / MTRJ
Các loại trình kết nối Kết thúc B LC / SC / ST / FC / LSH / MU / MTRJ
Loại đánh bóng SMF: UPC-UPC;UPC-APC;APC-UPC;APC-APC;MMF: UPC-UPC
Đầu nối Ferrule Gốm sứ Zircomia
Đường kính cáp Hai mặt: 2.0 / 3.0mm;Đơn giản: 0.9 / 2.0 / 3.0mm
Khả năng hoán đổi cho nhau ≤ 0,2dB

Radlus uốn cong tối thiểu

SMF: 10mm;MMF: 7,5mm / 15mm

 

Đặc tính cơ học của dây vá sợi quang

Loại sợi OS2 / OM5 / OM4 / OM3 / OM2 / OM1
Số lượng chất xơ Song công / Đơn giản
Áo khoác cáp PVC (Riser / OFNR) / LSZH / Plenum (OFNP)
Màu áo khoác OM1 / OM2: Màu cam;OM3 / OM4: Aqua;OM5: Xanh lá chanh;OS2: Màu vàng
Lớp sợi OM5 / OM4 / OM3 / OM2: Vô cảm uốn cong;OM1: G.651

 

Đặc điểm quang học của dây vá sợi quang

 

Mất chèn trình kết nối LC / SC / ST / FC / LSH / MU / MTRJ≤0,3dB
Mất kết nối trở lại SMF: UPC≥50, APC≥60 (LC / SC / ST / FC / MU / MTRJ), UPC≥55, APC≥75 (LSH) MMF: UPC≥30 (LC / SC / ST / FC / LSH / MU ), UPC≥35 (MTRJ)
Suy hao ở 1310nm 0,36dB / km
Suy hao ở 1550nm 0,22dB / km
Suy hao ở bước sóng 850nm 3,0dB / km
Suy hao ở bước sóng 1300nm 1,0dB / km

 

Đặc điểm môi trường

Nhiệt độ hoạt động -20 ~ 70 ℃
Nhiệt độ bảo quản -40 ~ 80 ℃

 

 

Đặt hàng như thế nàoDây vá sợi quang

 

1. Loại đầu nối: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
2. Loại chế độ: chế độ đơn (UPC và APC) / chế độ đa (PC)
3. Đường kính cáp: 0.9 / 2.0 / 3.0 mm (có thể tùy chỉnh đường kính khác)
4. Vật liệu phủ: PVC / LSZH
5. số lượng sợi: đơn giản / duplex / 4 lõi / 6 lõi / 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi / 48 lõi / 96 lõi và như vậy
6. Loại cáp: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
7. Chiều dài dây vá: theo yêu cầu của bạn

8. Đầu nối MPO / MTP nên cho chúng tôi biết phương pháp nào (loại A / loại B / loại C), nam hay nữ, số lượng sợi (4/8/12/16/24/32 sợi)

 

FQA:

 

1. Hỏi: Bạn có phải là nhà sản xuất?

A: vâng, chúng tôi là nhà sản xuất ở Thâm Quyến, Trung Quốc

 

2. Hỏi: MOQ của bạn là gì?

A: MOQ có thể là 1 chiếc, nhưng chúng tôi không đề nghị đặt 1 chiếc vì chi phí sẽ cao hơn do đó giá sẽ cao hơn ngân sách của bạn.

 

3. Hỏi: Giá bao nhiêu?

A: Giá theo số lượng của bạn.Sau khi bạn cho chúng tôi biết số lượng của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp giá tốt nhất cho bạn.Số lượng lớn sẽ nhận được một mức giá rất cạnh tranh.

 

4. Hỏi: Bạn có thể báo giá FOB?

A: có thì cũng được, nhưng do kích thước và trọng lượng không lớn nên đa số là chuyển phát bằng đường hàng không, DHL, TNT, UPC, FEDEX,… Nên khó làm giá FOB.Cách tốt nhất là cho chúng tôi biết thông số kỹ thuật và số lượng chi tiết của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp cước phí với giá sản phẩm để bạn tham khảo.

 

Chúng tôi có một nhà giao nhận vận chuyển giá rất cạnh tranh.Nếu số lượng của bạn lớn và có hàng chục hộp carton, chúng tôi có thể tính cước vận chuyển bằng đường biển để bạn tham khảo.

 

Giá EXW hoặc giá CFR sẽ tốt hơn .Bạn có thể liên hệ với chúng tôi để biết thêm giải pháp nếu bạn cần.

 

5. Hỏi: Làm thế nào là chất lượng của bạn?

A: Sản xuất của chúng tôi theo tiêu chuẩn IEC, sản xuất tiêu chuẩn Châu Âu, gần như khép kín với xưởng không bụi.Nhập khẩu thiết bị sản xuất và thiết bị kiểm tra chất lượng.Đặc biệt là thiết bị MTP Daisi.

 

Tất cả các sản phẩm là 100% kiểm tra trước khi giao hàng.

 

6. Q: Thời gian dẫn của bạn là gì?

A: Chúng tôi có ba nhà máy ở Trung Quốc.Một nhà máy sản xuất cáp quang, hai nhà máy sản xuất dây vá, PLC, ODF, bộ chuyển đổi, bộ suy hao, v.v.

Đối với dây vá sợi quang, thời gian dẫn có thể là 2 -3 ngày làm việc cho 5000 chiếc.sản phẩm thường xuyên chúng tôi có trong kho.Chúng tôi có thể đối phó với một đơn đặt hàng khẩn cấp cho bạn.Để biết thêm thông tin, bạn có thể vui lòng liên hệ với chúng tôi.

 

7. Q: Bảo hành của bạn là gì?

A: đối với dây vá, chúng tôi có 2 năm bảo hành kể từ khi giao hàng, nhưng chỉ chịu trách nhiệm cho những hư hỏng không nhân tạo.Đối với các hư hỏng nhân tạo, chúng tôi có thể sửa chữa miễn phí cho bạn, nhưng phí vận chuyển sẽ do phía bạn thanh toán.

 

8. Hỏi: Đóng gói của bạn là gì?

A: Chúng tôi đang sử dụng một gói xuất khẩu quốc tế.đính kèm một số bao bì của các sản phẩm khác nhau để bạn tham khảo.Chúng tôi cũng có thể in logo của bạn trên bao bì

 

9. Hỏi: Bạn có thể làm OEM / ODM?

A: vâng, chúng tôi có thể.Chúng tôi là một nhà sản xuất, tất cả các sản phẩm chấp nhận OEM / ODM.chúng ta có thể ký Thỏa thuận bảo mật.

 

10. Hỏi: Tôi có thể có một mẫu?

A: Tùy thuộc vào sản phẩm nào, đối với bộ chuyển đổi, bộ suy giảm, dây vá, bím, chúng tôi có thể cung cấp mẫu miễn phí cho bạn.Nhưng vận chuyển hàng hóa được hoàn trả bởi phía bạn.

Đối với các sản phẩm có giá trị lớn, chúng tôi không thể cung cấp miễn phí, phí lấy mẫu và vận chuyển hàng hóa được hoàn trả trước.sau khi bạn đặt hàng, phí mẫu sẽ được trả lại.

 

11. Hỏi: Làm thế nào tôi có thể đặt hàng?

A: 1. gửi thư cho chúng tôi hoặc gửi yêu cầu.cho chúng tôi biết tên sản phẩm, thông số kỹ thuật chi tiết, số lượng.Cung cấp địa chỉ nhận hàng của bạn nếu bạn cần chúng tôi tính cước phí cho bạn.

2. Sau khi chúng tôi biết yêu cầu của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp giá tốt nhất của chúng tôi cho bạn, với thời gian dẫn.Giá là theo số lượng của bạn.

3. Khi bạn chấp nhận báo giá, chúng tôi sẽ lập Hóa đơn chiếu lệ bằng tài khoản ngân hàng của chúng tôi.

4. Chúng tôi sẽ sắp xếp sản xuất cho bạn sau khi chúng tôi nhận được thanh toán.

5. Trước khi giao hàng chúng tôi sẽ xác nhận lại thông tin nhận được với bạn. Và sẽ gửi số theo dõi cho bạn sau khi giao hàng.

6. Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng các yêu cầu của bạn để hợp tác lâu dài.

 

12. Hỏi: Thời hạn thanh toán của bạn là gì?

A: T / T, Western Union, Paypal, MoneyGram cùng một lúc.Đối với số tiền lớn, có thể đặt cọc trước 50%, số dư 50% thanh toán trước khi giao hàng.

 

 

 

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác