Nhà Sản phẩmDây Cáp Quang Sợi

2.8mm Simplex PVC SC / E2000 / FC / ST Sợi dây Patch Cord Multimode

2.8mm Simplex PVC SC / E2000 / FC / ST Sợi dây Patch Cord Multimode

2.8mm Simplex PVC SC / E2000 / FC / ST Sợi dây Patch Cord Multimode
2.8mm Simplex PVC SC / E2000 / FC / ST Fiber Patch Cord Multimode
2.8mm Simplex PVC SC / E2000 / FC / ST Sợi dây Patch Cord Multimode
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến, Trung Quốc
Hàng hiệu: New Light
Chứng nhận: CE , ISO , RoHS
Số mô hình: SC / E2000 / FC / ST
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CÁI
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: Túi OPP + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, paypal
Khả năng cung cấp: 12000 chiếc / ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: SC / E2000 / FC / ST Loại chế độ: SM / MM
Màu cáp: 12 màu thông thường đường kính cáp: 0,6mm hoặc 0,9mm
Chiều dài cáp: Có thể được tùy chỉnh Mất đoạn chèn: ≤0,25dB
Trả lại mất mát: APC≥65dB; APC≥65dB; PC≥55 PC≥55 Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc
Chính sách thanh toán: Đặt cọc trước 30%, thanh toán số dư 70% trước khi giao hàng
Điểm nổi bật:

Dây vá sợi quang đơn giản 2

,

8mm

,

Dây vá sợi quang ST đa chế độ

Dây vá sợi quang đơn giản 2,8mm PVC SC / E2000 / FC / ST đa chế độ

 

 

Tổng quan vềDây vá sợi quang đơn giản 2,8mm PVC SC / E2000 / FC / ST đa chế độ

Các2,8mmDây vá sợi quang simplex PVC SC / E2000 / FC / ST đa chế độÍt bị suy hao hơn khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ làm cho việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn.Nó cũng có thể tiết kiệm thêm không gian cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp, phòng viễn thông, trang trại máy chủ, mạng lưu trữ đám mây và bất kỳ nơi nào cần cáp vá sợi quang.

Cái nàyDây vá sợi quang đơn giản 2,8mm PVC SC / E2000 / FC / ST đa chế độlý tưởng để kết nối các bộ thu phát 40G BIDI SR, 10G SR, QSFP +, SFP +, v.v. cho các kết nối Ethernet 10G / 40G / 100G và là đặc điểm kỹ thuật sợi quang ưa thích cho các ứng dụng 40G / 100G.

 

Đặc trưng

Quy trình ổn định và đáng tin cậy
Mất chèn thấp
Hiệu suất giao phối ngẫu nhiên hoàn hảo

▪ Tỷ lệ lỗ lãi cao

▪ Đầu nối có thể là SC, FC, LC, ST, MU và E2000etc.

▪ Cáp có thể là G652D, G657A1, G657A2, G655, OM1, OM2, OM3, OM4, v.v.

▪ Đệm chặt, đệm nửa kín.Bộ đệm lỏng có sẵn

 

 

Thông tin sản phẩm

Số lượng chất xơ 12 Chế độ sợi quang 9 / 125μm
Loại đầu nối 1 LC Loại đầu nối 2 Chưa kết thúc
Chế độ sợi quang SM Chiều dài đột phá 1,5m
Bước sóng 1310 / 1550nm Chất liệu áo khoác PVC / LSZH
Mất đoạn chèn ≤0,25dB Khả năng thay thế cho nhau ≤0,2dB
Trả lại mất mát ≥50dB Rung động ≤0,2dB
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 75 ° C Nhiệt độ bảo quản -45 ~ 85 ° C

 

 

 

Đặc điểm kỹ thuật hình học (chỉ dành cho giao thoa kế 3D được kiểm tra)

Gõ phím Độ lệch đỉnh (um) Bán kính cong (mm) Chiều cao Feber (nm) Góc bù (°)
2,5mm UPC ≤50 10 ~ 25 (-50, +50) Không có
APC 2,5mm ≤50 5 ~ 12 (-50, +50) 8 ± 0,2
1.25mm UPC ≤50 7 ~ 25 (-50, +50) Không có
APC 1,25mm ≤50 5 ~ 12 (-50, +50) số 8± 0,2

 

 

 

Ứng dụng củasợi dây vá đa chế độ

2.8mm Simplex PVC SC / E2000 / FC / ST Sợi dây Patch Cord Multimode 0

 

 

 

Giới thiệu công ty

 

New Light Optics Technology Limited chuyên về các sản phẩm truyền thông Quang học R & D, sản xuất, bán hàng và dịch vụ như một công ty công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2011 và với 6 năm OEM và kinh nghiệm sản xuất cho khách hàng trên toàn thế giới.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi bao gồm: Patch Cord / Pigtails, Patch Cord Cables, MTP / MPO Patch Cord, Fiber Optical adapter, attenuator, Fiber optical connector ... Vv. Các sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong Viễn thông, Cáp quang CATV, truyền dẫn cáp quang kỹ thuật số, trạm cơ sở dữ liệu, v.v.

 

Công ty có công nghệ kỹ thuật cao, đội ngũ R & D chuyên nghiệp, thiết bị sản xuất tiên tiến, kỹ sư kỹ năng tinh xảo.Và hệ thống kiểm soát chất lượng cao, sản phẩm của chúng tôi cung cấp cho khách hàng đến Hoa Kỳ, Châu Âu, Brazil, Trung Đông và Châu Á hơn 60 quốc gia và khu vực.

 

Hãy liên hệ với chúng tôi nếu có chúng tôi có thể hỗ trợ và hợp tác cùng nhau!

 

 

 

Thời hạn thanh toán và giao hàng

 

1. Thanh toán: T / T, Paypal, Westen Union, Moneygram

2. Đặt cọc trước 30%, số dư 70% thanh toán trước khi giao hàng.

3. Đóng gói: gói tiêu chuẩn quốc tế (túi OPP + Hộp Carton)

4. Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc (theo số lượng của bạn) sau khi nhận được thanh toán.

5. Bảo hành: 1 năm (sau khi giao hàng).

6. Phương thức vận chuyển: BẰNG đường hàng không (DHL, TNT, UPS, Fedex), Bằng đường biển (theo yêu cầu của bạn).

 

 

 

Pakcing

 

Chúng tôi sẽ đóng gói nó bằng túi OPP và hộp carton bên ngoài.để bảo vệ hàng hóa không bị hư hỏng khi giao hàng.

 

 

 

FQA

 

1. Hỏi:Bạn là nhà sản xuất?

A: vâng, chúng tôi là nhà sản xuất ở Thâm Quyến, Trung Quốc

 

2. Hỏi:MOQ của bạn là gì?

A: MOQ có thể là 1 chiếc, nhưng chúng tôi không khuyên bạn nên đặt 1 chiếc, vì chi phí sẽ cao hơn, do đó giá sẽ cao hơn ngân sách của bạn.

 

3. Hỏi:Giá bao nhiêu ?

A: Giá theo số lượng của bạn.Sau khi bạn cho chúng tôi biết số lượng của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp giá tốt nhất cho bạn.Số lượng lớn sẽ nhận được giá rất cạnh tranh.

 

4. Hỏi:Bạn có thể báo giá FOB?

A: vâng, chúng tôi có thể, nhưng do kích thước và trọng lượng không lớn, hầu hết là giao hàng bằng đường hàng không, DHL, TNT, UPC, FEDEX, v.v.Vì vậy, rất khó để làm giá FOB.Cách tốt nhất là cho chúng tôi biết thông số kỹ thuật và số lượng chi tiết của bạn, chúng tôi sẽ cung cấp cước vận chuyển kèm theo giá sản phẩm để bạn tham khảo.

 

Chúng tôi có nhật ký giá cả rất cạnh tranh.Nếu số lượng của bạn lớn và có hàng chục hộp carton, chúng tôi có thể tính cước vận chuyển bằng đường biển để bạn tham khảo.

 

Giá EXW hoặc giá CFR sẽ tốt hơn.Bạn có thể liên hệ với chúng tôi để có thêm giải pháp nếu bạn cần.

 

5. Hỏi:Làm thế nào là chất lượng của bạn?

A: Sản xuất của chúng tôi theo tiêu chuẩn IEC, sản xuất tiêu chuẩn Châu Âu, gần như khép kín với xưởng không bụi.Nhập khẩu thiết bị sản xuất và thiết bị kiểm tra chất lượng.Đặc biệt là thiết bị MTP Daisi.

 

Tất cả các sản phẩm là 100% kiểm tra trước khi giao hàng.

 

6. Q:Thời gian dẫn của bạn là gì?

A: Chúng tôi có ba nhà máy ở Trung Quốc.Một nhà máy sản xuất cáp quang, hai nhà máy sản xuất dây vá, PLC, ODF, bộ chuyển đổi, bộ suy hao, v.v.

Đối với dây vá sợi quang, thời gian dẫn có thể là 2 -3 ngày làm việc cho 5000 chiếc.sản phẩm thông thường chúng tôi có nó trong kho.Chúng tôi có thể đối phó với đơn đặt hàng khẩn cấp cho bạn.Thông tin thêm, bạn có thể cảm thấy tự do để liên hệ với chúng tôi.

 

7. Q:Bảo hành của bạn là gì?

A: đối với dây vá, chúng tôi có 2 năm bảo hành kể từ khi giao hàng, nhưng chỉ chịu trách nhiệm về thiệt hại không nhân tạo.Đối với hư hỏng nhân tạo, chúng tôi có thể sửa chữa miễn phí cho bạn, nhưng phí vận chuyển sẽ do phía bạn thanh toán.

 

8. Hỏi:Đóng gói của bạn là gì?

A: Chúng tôi đang sử dụng gói xuất khẩu quốc tế.đính kèm một số bao bì của các sản phẩm khác nhau để bạn tham khảo.Chúng tôi cũng có thể in logo của bạn trên bao bì

 

9. Hỏi:Bạn có thể làm OEM / ODM?

A: vâng, chúng tôi có thể.Chúng tôi là nhà sản xuất, tất cả các sản phẩm được chấp nhận OEM / ODM.chúng ta có thể ký thỏa thuận Bảo mật.

 

10. Hỏi:Tôi có thể có một mẫu?

A: Nó phụ thuộc vào sản phẩm nào, đối với bộ chuyển đổi, bộ suy giảm, dây vá, dây buộc, chúng tôi có thể cung cấp miễn phí cho bạn.Nhưng vận chuyển hàng hóa được hoàn trả bởi phía bạn.

Đối với các sản phẩm có giá trị lớn, chúng tôi không thể cung cấp miễn phí, phí lấy mẫu và vận chuyển hàng hóa được hoàn trả trước, sau khi bạn đặt hàng, phí mẫu sẽ được trả lại.

 

11. Hỏi:Làm thế nào tôi có thể đặt hàng?

A: 1. gửi thư cho chúng tôi hoặc gửi yêu cầu.cho chúng tôi biết tên sản phẩm, thông số kỹ thuật chi tiết, số lượng.Cung cấp địa chỉ nhận hàng của bạn nếu bạn cần chúng tôi tính cước phí cho bạn.

2. Sau khi chúng tôi biết yêu cầu của bạn, sẽ cung cấp giá tốt nhất của chúng tôi cho bạn, với thời gian dẫn.Giá là theo số lượng của bạn.

3. Khi bạn chấp nhận báo giá, chúng tôi sẽ lập Hóa đơn Profoma bằng tài khoản ngân hàng của chúng tôi.

4. Chúng tôi sẽ sắp xếp sản xuất cho bạn sau khi chúng tôi nhận được thanh toán.

5. Trước khi giao hàng chúng tôi sẽ xác nhận lại thông tin nhận hàng với bạn. Và sẽ gửi số theo dõi cho bạn sau khi giao hàng.

6. Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng các yêu cầu của bạn để hợp tác lâu dài.

 

12. Hỏi:Thời hạn thanh toán của bạn là gì?

A: T / T, Western Union, Paypal, MoneyGram cùng một lúc. Đối với số tiền lớn, có thể đặt cọc trước 50%, số dư 50% được thanh toán trước khi giao hàng.

 

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác