Nhà Sản phẩmCáp sợi quang

Cáp đơn Chế độ 2 lõi Ftth Drop Cáp độ nhạy thấp uốn cong Vật liệu LSZH

Cáp đơn Chế độ 2 lõi Ftth Drop Cáp độ nhạy thấp uốn cong Vật liệu LSZH

Cáp đơn Chế độ 2 lõi Ftth Drop Cáp độ nhạy thấp uốn cong Vật liệu LSZH
Single Mode 2 Core Ftth Drop Cable Low Bend Sensitivity Fiber LSZH Material
Cáp đơn Chế độ 2 lõi Ftth Drop Cáp độ nhạy thấp uốn cong Vật liệu LSZH
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: YOFC / Corning
Chứng nhận: ISO,RoHS , CE
Số mô hình: 2 lõi
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000 mét
Giá bán: can be negotiated
chi tiết đóng gói: túi opp + hộp carton
Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram, paypal
Khả năng cung cấp: 50000 m / ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: cáp thả ftth đặc biệt uốn cong độ nhạy thấp sợi LSZH vật liệu 2 lõi cáp loại chế độ: chế độ đơn
loại cáp: G652D / G657A1 / G657A2 vật liệu cáp: PVC / LSZH
đường kính cáp: 2.0 * 3.4 + -0.2 Thời gian giao hàng: 2-7 ngày làm việc sau khi thanh toán xong
Bảo hành: 1 năm sau khi giao hàng Thời hạn thanh toán: T.
Chiều dài: Có thể được tùy chỉnh Cốt lõi: 2 lõi
Điểm nổi bật:

cáp quang song công

,

cáp quang Simplex

cáp thả ftth đặc biệt uốn cong độ nhạy thấp sợi LSZH vật liệu 2 lõi cáp

Các thông số kỹ thuật

Số lượng sợi

Đường kính cáp

mm

Trọng lượng cáp

kg / km

Sức căng

N dài hạn

Kháng nghiền

Dài hạn

N / 100mm

Bán kính uốn

Tĩnh / Động

mm

1 (2.0 ± 0.2) * (3.0 ± 0.2) số 8 30/60 300/1000 15/30
2 (2,0 ± 0,2) * (3,4 ± 0,2) 8,5 30/60 300/1000 15/30
1 (2,0 ± 0,2) * (3,8 ± 0,2) 9 30/60 300/1000 15/30
4 (2.0 ± 0.2) * (4.0 ± 0.2) 10 30/60 300/1000

15/30

Các đơn vị sợi quang được đặt ở trung tâm. Hai sợi nhựa gia cường song song (FRP) được đặt ở hai bên. Sau đó, cáp được hoàn thành với vỏ LSZH màu đen hoặc màu, cáp ftth được sử dụng rộng rãi trong sợi cho dự án nhà. .

Đặc điểm:

1. Sợi có độ nhạy uốn cong thấp cung cấp băng thông cao và đặc tính truyền dẫn tuyệt vời;

2. Hai thành viên sức mạnh FRP song song đảm bảo thực hiện tốt khả năng chống nghiền để bảo vệ sợi;

3. Cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ và tính thực tế cao;

4.Nute sáo desigh, dễ dàng dải và mối nối, đơn giản hóa việc cài đặt và bảo trì;

5.Low khói, không halogen và vỏ chống cháy

Mô tả Sản phẩm

Chi tiết thi công cáp

Loại sợi Chế độ đơn:
(1) 9/125-G652D
(2) 9/125-G655
(3) 9/125-G657A1, G657A2, G657B2, G657B3

Đa chế độ:
(4) 50/125-OM2
(5) 62,5 / 125-OM1
(6) 50/125-OM3
(7) 50/125-OM4

(8) 50/125-OM5

Thương hiệu sợi YOFC, Corning, OFS ...
Loại trình kết nối SC, LC, FC, ST, E2K, MU, MTRJ, MPO / MTP, SMA, DIN

Loại dây Đơn giản, song công, 4 lõi, 6 lõi, 12 lõi, 24 lõi ...
Đường kính cáp 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm ....
Áo khoác cáp PVC, LSZH, OFNR, OFNP
Chiều dài (M)

0,3m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m (có thể tùy chỉnh)

Công ty xem

Michelle Zhang

Cel / WhatsApp: 008615800028772

Mail: sales01@newlightfiber.com

Chi tiết liên lạc
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Alice

Tel: 0086-13534063703

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác